Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.782.769.925 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.793.467.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.782.769.925 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.793.467.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Duy trì, quản trị kênh TikTok Shop OCOP Khánh Hòa của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 1 gói thầu.
04/08/2026 18:48
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời quan tâm và Đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự ánNhà máy
điện mặt trời Ninh Phước 1 - giai đoạn 2 của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH ĐẠT
15/07/2026 14:34
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV2.2026 - Tư vấn Lập hồ sơ mời quan tâm và Đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự án của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH ĐẠT
14/07/2026 09:35
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn xây dựng Đề án của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 22:23
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm và đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự án ĐMT Hacom Solar Giai đoạn 2 của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 1 gói thầu.
10/07/2026 20:10
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm và đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự án Nhà máy điện mặt trời Ninh Phước 1 - giai đoạn 2 của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 1 gói thầu.
10/07/2026 20:04
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Đề án “Phát triển ngành công nghiệp trở thành trụ cột động lực tăng trưởng kinh tế tỉnh Khánh Hoà, đến năm 2030 tối thiểu có 3.500ha đất khu công nghiệp” của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 3 gói thầu.
10/07/2026 10:12
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Lập Đề án: Phát triển ngành năng lượng tỉnh Khánh Hòa trở thành trung tâm năng lượng của cả nước và khu vực. của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 2 gói thầu.
06/07/2026 11:10
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm và đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự án Nhà máy điện mặt trời Ninh Phước 1 - giai đoạn 2 của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 1 gói thầu.
05/07/2026 14:47
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm và đánh giá hồ sơ đăng ký
thực hiện dự án ĐMT Hacom Solar Giai đoạn 2 của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 1 gói thầu.
05/07/2026 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công thương Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu “Đánh giá các cơ sở công nghiệp, các cơ sở sản xuất nhỏ, cơ sở chế biến thực phẩm và các cơ sở tiểu thủ công nghiệp hiện hữu theo bộ các chỉ tiêu đánh giá hoạt động sản xuất bền vững của UNIDO. Đánh giá các khu công nghiệp, cụm công nghiệp theo các tiêu chí của khu công nghiệp sinh thái”.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Nha Trang
29/04/2026 09:53
Sở Công thương Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động Chương trình Lễ hội Văn hóa - Du lịch biển năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG QUỐC TẾ NAM VIỆT GALAXY
03/06/2025 10:24
Sở Công thương Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức các hoạt động chương trình Lễ hội Văn hóa - du lịch Biển năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 10:21
Sở Công thương Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức các hoạt động chương trình Lễ hội Văn hóa - du lịch Biển năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 09:31
Sở Công thương Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH KỸ THUẬT, AN TOÀN VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG - INCOSAF
23/04/2025 14:53
Sở Công thương Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3.1.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và truyền hình Khánh Hòa
17/04/2025 11:50
Sở Công thương Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu gói thầu 2.2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỊNH VƯỢNG VERA
17/04/2025 11:44
Sở Công thương Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG QUỐC TẾ NAM VIỆT GALAXY
15/04/2025 16:44
Sở Công thương Khánh Hòa đăng tải TBMT Gói thầu 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/04/2025 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Duy trì, quản trị kênh TikTok Shop OCOP Khánh Hòa của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 1 gói thầu.
04/08/2026 18:48
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời quan tâm và Đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự ánNhà máy
điện mặt trời Ninh Phước 1 - giai đoạn 2 của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH ĐẠT
15/07/2026 14:34
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV2.2026 - Tư vấn Lập hồ sơ mời quan tâm và Đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự án của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH ĐẠT
14/07/2026 09:35
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn xây dựng Đề án của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 22:23
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm và đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự án ĐMT Hacom Solar Giai đoạn 2 của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 1 gói thầu.
10/07/2026 20:10
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm và đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự án Nhà máy điện mặt trời Ninh Phước 1 - giai đoạn 2 của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 1 gói thầu.
10/07/2026 20:04
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Đề án “Phát triển ngành công nghiệp trở thành trụ cột động lực tăng trưởng kinh tế tỉnh Khánh Hoà, đến năm 2030 tối thiểu có 3.500ha đất khu công nghiệp” của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 3 gói thầu.
10/07/2026 10:12
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Lập Đề án: Phát triển ngành năng lượng tỉnh Khánh Hòa trở thành trung tâm năng lượng của cả nước và khu vực. của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 2 gói thầu.
06/07/2026 11:10
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm và đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự án Nhà máy điện mặt trời Ninh Phước 1 - giai đoạn 2 của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 1 gói thầu.
05/07/2026 14:47
Bên mời thầu Sở Công thương Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm và đánh giá hồ sơ đăng ký
thực hiện dự án ĐMT Hacom Solar Giai đoạn 2 của chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa với 1 gói thầu.
05/07/2026 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công thương Khánh Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thi ca là khoảng cách ngắn nhất giữa hai con người. "
Lawrence Ferlinghetti
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh