Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 45 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.603.393.946 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.360.939.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.603.393.946 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.360.939.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia cụm liên kết ngành, chuỗi giá trị. của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANNECO
18/08/2026 14:49
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia cụm liên kết ngành, chuỗi giá trị của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:01
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia cụm liên kết ngành, chuỗi giá trị của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:52
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ bộ phận cấp Giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa và chấp thuận bằng văn bản cho thương nhân tự chứng nhận xuất xứ hàng hóa xuất khẩu. của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
06/06/2026 14:48
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ bộ phận cấp Giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa và chấp thuận bằng văn bản cho thương nhân tự chứng nhận xuất xứ hàng hóa xuất khẩu. của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
06/06/2026 14:42
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê xe phục vụ Đoàn kiểm tra liên ngành kiểm tra việc chấp hành pháp luật trong hoạt động kinh doanh xăng dầu và khí dầu mỏ hóa lỏng trên địa bàn tỉnh Quảng Trị năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
05/05/2026 09:49
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Đề án thí điểm xây dựng Khu Thương mại tự do tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Chính sách và Phát triển
22/04/2026 14:32
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Lập Đề án thí điểm xây dựng Khu Thương mại tự do tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
09/04/2026 16:08
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ hoàn thiện đối với các sản phẩm Hộp Trà Cà Phê và Hộ Cà Phê Khe Sanh thuộc Hợp tác xã Nông sản Khe Sanh đáp ứng yêu cầu của các hệ thống phân phối của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Bao Bì Khang Hưng
19/12/2025 16:38
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ hoàn thiện đối với các sản phẩm Trà Xạ đen Mai Thị Thủy, Trà Búp ổi non Mai Thị Thủy, Trà dây thìa canh Mai Thị Thủy, Trà gai leo Linh Chi Mai Thị Thủy của Công ty TNHH Cao dược liệu Định Sơn Mai Thị Thủy đáp ứng yêu cầu của các hệ thống phân phối của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỸ THUẬT ỨNG DỤNG ĐÔNG DƯƠNG
17/12/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị, hàng hóa hỗ trợ xây dựng mô hình thương mại hai chiều - cung ứng mặt hàng thiết yếu và thúc đẩy tiêu thụ sản phẩm vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NAM CẢNH
26/11/2025 15:59
Sở Công Thương Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa triển khai thực hiện các hoạt động hỗ trợ, kết nối tiêu thụ sản phẩm OCOP của tỉnh năm 2025 với 4 gói thầu.
18/06/2025 09:12
Sở Công Thương Quảng Trị đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng thương hiệu, hoàn thiện phát triển các tiêu chí đáp ứng tiêu chí, điều kiện của các nhà phân phối sau khi tổ chức trưng bày, kết nối với 2 gói thầu.
16/06/2025 16:44
Sở Công Thương Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ một số sản phẩm tiêu biểu của tỉnh Quảng Trị tham gia sàn thương mại điện tử quốc tế Alibaba.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANNECO
28/05/2025 09:31
Sở Công Thương Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê dàn dựng khu vực trưng bày, giới thiệu và chi phí tổ chức khai mạc để triển khai hạng mục “Tổ chức trưng bày, quảng bá sản phẩm đặc trưng, OCOP tỉnh Quảng Trị”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NAM CẢNH
28/05/2025 09:22
Sở Công Thương Quảng Trị đăng tải KHLCNT Tổ chức trưng bày, quảng bá sản phẩm đặc trưng, OCOP tỉnh Quảng Trị thuộc Đề án "Tổ chức kết nối, hoàn thiện sản phẩm CNNT tiêu biểu, OCOP, đặc trưng tỉnh Quảng Trị phân phối vào các siêu thị và cửa hàng nông sản trong nước năm 2025" với 1 gói thầu.
28/05/2025 09:14
Sở Công Thương Quảng Trị đăng tải KHLCNT Hỗ trợ một số sản phẩm tiêu biểu của tỉnh Quảng Trị tham gia sàn thương mại điện tử quốc tế Alibaba với 1 gói thầu.
19/05/2025 10:30
Sở Công Thương Quảng Trị đăng tải KHLCNT Tổ chức trưng bày, quảng bá sản phẩm đặc trưng, OCOP tỉnh Quảng Trị thuộc Đề án "Tổ chức kết nối, hoàn thiện sản phẩm CNNT tiêu biểu, OCOP, đặc trưng tỉnh Quảng Trị phân phối vào các siêu thị và cửa hàng nông sản trong nước năm 2025" với 1 gói thầu.
19/05/2025 10:26
Sở Công Thương Quảng Trị đăng tải KHLCNT Hỗ trợ tư vấn; hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia cụm liên kết, chuỗi giá trị với 5 gói thầu.
19/05/2025 10:20
Sở Công Thương Quảng Trị đăng tải KHLCNT Hỗ trợ Doanh nghiệp giải pháp truy xuất nguồn gốc, thiết kế và in tem truy xuất nguồn gốc sản phẩm năm 2025 với 1 gói thầu.
12/05/2025 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia cụm liên kết ngành, chuỗi giá trị. của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANNECO
18/08/2026 14:49
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia cụm liên kết ngành, chuỗi giá trị của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:01
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia cụm liên kết ngành, chuỗi giá trị của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:52
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ bộ phận cấp Giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa và chấp thuận bằng văn bản cho thương nhân tự chứng nhận xuất xứ hàng hóa xuất khẩu. của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
06/06/2026 14:48
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ bộ phận cấp Giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa và chấp thuận bằng văn bản cho thương nhân tự chứng nhận xuất xứ hàng hóa xuất khẩu. của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
06/06/2026 14:42
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê xe phục vụ Đoàn kiểm tra liên ngành kiểm tra việc chấp hành pháp luật trong hoạt động kinh doanh xăng dầu và khí dầu mỏ hóa lỏng trên địa bàn tỉnh Quảng Trị năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
05/05/2026 09:49
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Đề án thí điểm xây dựng Khu Thương mại tự do tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Chính sách và Phát triển
22/04/2026 14:32
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Lập Đề án thí điểm xây dựng Khu Thương mại tự do tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị với 1 gói thầu.
09/04/2026 16:08
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ hoàn thiện đối với các sản phẩm Hộp Trà Cà Phê và Hộ Cà Phê Khe Sanh thuộc Hợp tác xã Nông sản Khe Sanh đáp ứng yêu cầu của các hệ thống phân phối của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Bao Bì Khang Hưng
19/12/2025 16:38
Bên mời thầu Sở Công Thương Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ hoàn thiện đối với các sản phẩm Trà Xạ đen Mai Thị Thủy, Trà Búp ổi non Mai Thị Thủy, Trà dây thìa canh Mai Thị Thủy, Trà gai leo Linh Chi Mai Thị Thủy của Công ty TNHH Cao dược liệu Định Sơn Mai Thị Thủy đáp ứng yêu cầu của các hệ thống phân phối của chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỸ THUẬT ỨNG DỤNG ĐÔNG DƯƠNG
17/12/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị là chủ đầu tư của 47 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 36 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị là chủ đầu tư của 53 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Quảng Trị là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn ông không có tiền như sói không răng. "
Tục ngữ Pháp
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026