Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 30,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.273.714.278 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.691.327.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 30,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.273.714.278 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.691.327.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SOTA VIỆT NAM
28/06/2025 11:38
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ còn tồn đọng của Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:34
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
16/06/2025 10:52
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 09:25
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
13/06/2025 14:40
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đánh giá ATTT hạ tầng máy chủ, thiết bị kỹ thuật trung tâm dữ liệu, Đánh giá ATTT các ứng dụng của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
10/06/2025 16:14
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thực hiện nhiệm vụ công nghệ thông tin: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 5 gói thầu.
06/06/2025 10:36
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 17:16
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:40
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 3 gói thầu.
28/05/2025 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SOTA VIỆT NAM
28/06/2025 11:38
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 10:11
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ còn tồn đọng của Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:34
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
16/06/2025 10:52
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 09:25
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
13/06/2025 14:40
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đánh giá ATTT hạ tầng máy chủ, thiết bị kỹ thuật trung tâm dữ liệu, Đánh giá ATTT các ứng dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
10/06/2025 16:14
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 14:46
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình” với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SOTA VIỆT NAM
28/06/2025 11:38
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ còn tồn đọng của Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:34
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
16/06/2025 10:52
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 09:25
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
13/06/2025 14:40
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đánh giá ATTT hạ tầng máy chủ, thiết bị kỹ thuật trung tâm dữ liệu, Đánh giá ATTT các ứng dụng của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
10/06/2025 16:14
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thực hiện nhiệm vụ công nghệ thông tin: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 5 gói thầu.
06/06/2025 10:36
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 17:16
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:40
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 3 gói thầu.
28/05/2025 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta không nghe thấy điều mà mình nghe được…, chỉ điều mình nhớ mà thôi. "
Morton Feldman
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026