Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 13,33%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 26,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.273.714.278 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.691.327.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 13,33%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 26,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.273.714.278 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.691.327.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SOTA VIỆT NAM
28/06/2025 11:38
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ còn tồn đọng của Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:34
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
16/06/2025 10:52
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 09:25
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
13/06/2025 14:40
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đánh giá ATTT hạ tầng máy chủ, thiết bị kỹ thuật trung tâm dữ liệu, Đánh giá ATTT các ứng dụng của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
10/06/2025 16:14
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thực hiện nhiệm vụ công nghệ thông tin: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 5 gói thầu.
06/06/2025 10:36
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 17:16
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:40
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 3 gói thầu.
28/05/2025 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SOTA VIỆT NAM
28/06/2025 11:38
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 10:11
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ còn tồn đọng của Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:34
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
16/06/2025 10:52
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 09:25
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
13/06/2025 14:40
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đánh giá ATTT hạ tầng máy chủ, thiết bị kỹ thuật trung tâm dữ liệu, Đánh giá ATTT các ứng dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
10/06/2025 16:14
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 14:46
Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình” với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SOTA VIỆT NAM
28/06/2025 11:38
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ còn tồn đọng của Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:34
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
16/06/2025 10:52
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 09:25
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
13/06/2025 14:40
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đánh giá ATTT hạ tầng máy chủ, thiết bị kỹ thuật trung tâm dữ liệu, Đánh giá ATTT các ứng dụng của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
10/06/2025 16:14
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thực hiện nhiệm vụ công nghệ thông tin: Mua sắm thiết bị thực hiện sao lưu dữ liệu ngoại tuyến, bảo đảm an toàn thông tin hệ thống, an toàn dữ liệu cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 5 gói thầu.
06/06/2025 10:36
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 17:16
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: “Đào tạo trực tuyến trên Nền tảng học trực tuyến mở đại trà (nền tảng MOOCs) cho cán bộ CCVC trên địa bàn tỉnh Hoà Bình” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:40
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Cập nhật, gia hạn License cho các thiết bị tại trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình với 3 gói thầu.
28/05/2025 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 69 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải 15 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hòa Bình có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai trở thành chuyên gia trong một ngành mới chỉ qua đêm, thậm chí dù bạn đến từ một ngành mà bạn có uy tín và nhiều kinh nghiệm. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.