Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.948.876.633 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.833.690.009 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.948.876.633 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.833.690.009 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ tiệc chiêu đãi Đoàn đại biểu cấp cao Đảng Lao động (PT)
Mexico tại thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH K.N.V
30/08/2026 09:48
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ mua vé máy bay đoàn công tác đi Hàn Quốc của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH HẢI THÀNH
21/07/2026 11:59
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật cơ sở dữ liệu công tác đối ngoại của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Viễn thông Hải Phòng
15/07/2026 12:03
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Cập nhật cơ sở dữ liệu công tác đối ngoại của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng với 1 gói thầu.
15/07/2026 11:55
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ mua vé máy bay đoàn công tác đi Hàn Quốc của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ du ịch Hải Thành
12/06/2026 08:30
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ số hoá tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ HALO
20/05/2026 08:58
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lưu trú phục vụ Đoàn đại biểu tỉnh Luông Pha Bang, nước CHDCND Lào của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH NHẬT HẠ - KHÁCH SẠN HẢI PHÒNG GRAND
15/05/2026 16:05
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ số hoá tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng với 1 gói thầu.
15/05/2026 11:08
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Thuê tàu tham quan Vịnh Lan Hạ phục vụ Đoàn khách quốc tế tham dự Lễ hội Hoa Phượng Đỏ - Hải Phòng 2026 của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DU LỊCH NHẬT ANH
15/05/2026 10:37
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lưu trú tại Khách sạn The May Legend Catba dành cho Đoàn khách quốc tế của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHU DU LỊCH ĐẢO CÁT BÀ
15/05/2026 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Ngoại vụ Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế công trình xây dựng Diệp Anh, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC CHI
06/01/2025 17:46
Sở Ngoại vụ Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Ngoại vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THACO AUTO HẢI PHÒNG
27/12/2024 17:51
Sở Ngoại vụ Hải Phòng đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 tại Sở ngoại vụ Hải Phòng (Hạng mục: Sửa chữa hội trường, phòng làm việc, mái nhà xe) với 4 gói thầu.
27/12/2024 15:12
Sở Ngoại vụ Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Ngoại vụ với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 10:21
Sở Ngoại vụ Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn cuốn Kỷ yếu “Thành tựu 35 năm Công tác về Người Việt Nam ở nước ngoài tại Hải Phòng”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ TRUYỀN THÔNG TUẤN SƠN
14/12/2024 14:15
Sở Ngoại vụ Hải Phòng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết kế, in ấn cuốn Kỷ yếu “Thành tựu 35 năm Công tác về Người Việt Nam ở nước ngoài tại Hải Phòng” với 1 gói thầu.
12/12/2024 20:23
Sở Ngoại vụ Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Ngoại vụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 15:59
Sở Ngoại vụ Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC
11/12/2024 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ tiệc chiêu đãi Đoàn đại biểu cấp cao Đảng Lao động (PT)
Mexico tại thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH K.N.V
30/08/2026 09:48
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ mua vé máy bay đoàn công tác đi Hàn Quốc của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH HẢI THÀNH
21/07/2026 11:59
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật cơ sở dữ liệu công tác đối ngoại của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Viễn thông Hải Phòng
15/07/2026 12:03
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Cập nhật cơ sở dữ liệu công tác đối ngoại của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng với 1 gói thầu.
15/07/2026 11:55
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ mua vé máy bay đoàn công tác đi Hàn Quốc của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ du ịch Hải Thành
12/06/2026 08:30
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ số hoá tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ HALO
20/05/2026 08:58
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lưu trú phục vụ Đoàn đại biểu tỉnh Luông Pha Bang, nước CHDCND Lào của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH NHẬT HẠ - KHÁCH SẠN HẢI PHÒNG GRAND
15/05/2026 16:05
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ số hoá tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng với 1 gói thầu.
15/05/2026 11:08
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Thuê tàu tham quan Vịnh Lan Hạ phục vụ Đoàn khách quốc tế tham dự Lễ hội Hoa Phượng Đỏ - Hải Phòng 2026 của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DU LỊCH NHẬT ANH
15/05/2026 10:37
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lưu trú tại Khách sạn The May Legend Catba dành cho Đoàn khách quốc tế của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHU DU LỊCH ĐẢO CÁT BÀ
15/05/2026 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Hải Phòng là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có tiền mua tiên cũng được, trừ hạnh phúc. "
S. Guitơri
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh