Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:58 27/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 tại Sở ngoại vụ Hải Phòng (Hạng mục: Sửa chữa hội trường, phòng làm việc, mái nhà xe)
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố năm 2024 và các năm tiếp theo Văn bản số 7829/VP-TCNS ngày 29/10/2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400619020_2412271648
Ngày phê duyệt
27/12/2024 16:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Ngoại vụ Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:56 27/12/2024
đến
10:00 04/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/01/2025 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SIC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 7/153 Hai Bà Trưng, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
2
Máy khoan bê tông
1
3
Máy cắt bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ ĐỂ XE
2
Gia công xà gồ thép
0.2479
tấn
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại (tận dụng sắt cũ)
61.1328
m2
4
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
79.1908
m2
5
Gia công lắp đặt máng thoát nước bằng Inox - B600
19.3
m
6
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa xanh dày 4mm
0.6628
100m2
7
Lắp đặt gioăng+ nẹp nhựa
34.48
m
8
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
70
m
9
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
65
m
10
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
11
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.6628
100m2
12
SỬA CHỮA CÔNG TRÌNH SỞ NGOẠI VỤ HẢI PHÒNG SAU BÃO SỐ 3
13
PHÒNG HỘI TRƯỜNG
14
Tháo dỡ trần thạch cao bị hỏng
30
m2
15
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
30
m2
16
Cắt tường để đục lớp vữa trát chân tường
62.4
m
17
Phá dỡ lớp vữa láng mái cũ
348.12
m2
18
Chống thấm bằng vật liệu chống thấm Neotex-neoptoof (hoặc tương đương)
336.375
m2
19
Vệ sinh, chống thấm cổ ống thoát nước
4
vị trí
20
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
283.545
m2
21
Láng nền mái sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M100, PCB30
336.375
m2
22
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả trần
30
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
118.925
m2
24
Vận chuyển phế thải đi đổ
17.406
m3
25
Bê tông cột chờ sắt mái để bảo vệ sắt chờ, vữa BT M150, PCB30
1.026
m3
26
Ván khuôn cột chờ bảo vệ thép chờ mái
13.68
m2
27
Lắp đặt máng tôn inox 304 L600
10.55
m
28
PHÒNG LÀM VIỆC TẦNG 1
29
Vệ sinh tường phòng
2
công
30
Ốp tường trong phòng bằng tấm nhựa Nano
47.92
m2
31
Phào nhựa góc trần
26.1
m
32
Phào nhựa góc tường, mép cửa
13.7
m
33
Nẹp nhựa chân tường
15.9
m
34
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt trần
17
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
17
m2
36
Đục tường để tạo rãnh lắp đặt ống ghen kéo rải dây dẫn điện- Sâu <= 3cm
80
m
37
Lắp đặt ống ghen nhựa, đường kính 25mm
40
m
38
Lắp đặt đế âm
6
cái
39
Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
50
m
40
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
30
m
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
5
m
42
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32A
1
cái
43
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 16A
1
cái
44
Lắp đặt ổ cắm đôi
3
cái
45
Lắp đặt công tắc 2
1
cái
46
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
1
bộ
47
Lắp đặt quạt treo tường
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây