Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 23,81%, Tư vấn 61,90%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.269.964.876 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.977.178.956 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 23,81%, Tư vấn 61,90%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.269.964.876 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.977.178.956 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 39: Cắm mốc chỉ giới bảo vệ công trình thủy lợi của chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG VIỆT NAM
27/08/2026 15:28
Bên mời thầu Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đề án Tăng cường quản lý đất đai có nguồn gốc từ các nông lâm trường quốc doanh hiện do các Công ty nông, lâm nghiệp không thuộc diện sắp xếp theo Nghị định số 118/2014/NĐ-CP, Ban Quản lý rừng trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận (nay là tỉnh Khánh Hòa) của chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa với 4 gói thầu.
27/08/2026 15:23
Bên mời thầu Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn thực hiện Nhiệm vụ “Điều tra, đánh giá đất đai, bảo vệ, cải tạo, phục hồi đất trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa giai đoạn 2026-2030” của chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 14:43
Bên mời thầu Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Tư vấn thực hiện lập Đề án xây dựng và nhân rộng các mô hình sinh kế đa dạng, phát triển sản xuất nông, lâm nghiệp gắn với giảm nghèo bền vững trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa, giai đoạn 2026-2030 của chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 09:19
Bên mời thầu Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG STC
21/08/2026 08:39
Bên mời thầu Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDK
21/08/2026 08:34
Bên mời thầu Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án của chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa.
19/08/2026 15:10
Bên mời thầu Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án của chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa.
19/08/2026 15:08
Bên mời thầu Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án của chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa.
19/08/2026 15:05
Bên mời thầu Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án của chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
19/08/2026 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 48 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 48 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 71 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở NN&MT tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình đầu mãi mãi mang lại cho người ta cảm giác tốt đẹp, nhưng không phải tình yêu nào sau khi ra hoa cũng có thể kết trái. "
Hoại Phi Vãn Vãn
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026