Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 110 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,69%, Xây lắp 24,14%, Tư vấn 6,90%, Phi tư vấn 48,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.893.567.081 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.006.539.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,69%, Xây lắp 24,14%, Tư vấn 6,90%, Phi tư vấn 48,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.893.567.081 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.006.539.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng người có công với cách mạng năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
31/08/2026 15:52
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẤU THẦU GIANG THÀNH
30/08/2026 16:40
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng xây dựng tỉnh Điện Biên
30/08/2026 16:38
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuân Phương tỉnh Điện Biên
30/08/2026 16:36
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẤT LỘC PHÁT TỈNH ĐIỆN BIÊN
30/08/2026 16:34
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG VŨ TỈNH ĐIỆN BIÊN
30/08/2026 16:32
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM THANH ĐIỆN BIÊN
30/08/2026 16:30
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa Kho xử lý, chỉnh lý tài liệu thuộc Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
24/08/2026 20:31
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, sửa chữa Nghĩa trang liệt sĩ A1, Độc Lập, Tông Khao, Him Lam năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
24/08/2026 20:18
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô toyota Fortuner biển số 27A-3969 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH XUÂN
31/07/2026 18:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và Dự toán; Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói
thầu: Sửa chữa xe ô tô Toyota Fortuner biễn số 27A-007.90 với 1 gói thầu.
31/07/2026 17:52
Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K
24/06/2026 18:59
Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH 38 tỉnh Điện Biên
24/06/2026 18:44
Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ TÀI TỈNH ĐIỆN BIÊN
24/06/2026 18:18
Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG VŨ TỈNH ĐIỆN BIÊN
24/06/2026 18:14
Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và Dự toán; Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói
thầu: Sửa chữa xe ô tô Toyota Fortuner biễn số 27A-007.90 với 1 gói thầu.
23/01/2026 10:39
Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và Dự toán; Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói
thầu: Sửa chữa xe ô tô Toyota Fortuner biễn số 27A-007.90 với 1 gói thầu.
23/01/2026 10:25
Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật (thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH A&P
04/07/2025 22:46
Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG VŨ TỈNH ĐIỆN BIÊN
04/07/2025 22:44
Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẤT LỘC PHÁT TỈNH ĐIỆN BIÊN
04/07/2025 22:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng người có công với cách mạng năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
31/08/2026 15:52
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẤU THẦU GIANG THÀNH
30/08/2026 16:40
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng xây dựng tỉnh Điện Biên
30/08/2026 16:38
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuân Phương tỉnh Điện Biên
30/08/2026 16:36
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẤT LỘC PHÁT TỈNH ĐIỆN BIÊN
30/08/2026 16:34
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG VŨ TỈNH ĐIỆN BIÊN
30/08/2026 16:32
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM THANH ĐIỆN BIÊN
30/08/2026 16:30
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa Kho xử lý, chỉnh lý tài liệu thuộc Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
24/08/2026 20:31
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, sửa chữa Nghĩa trang liệt sĩ A1, Độc Lập, Tông Khao, Him Lam năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
24/08/2026 20:18
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô toyota Fortuner biển số 27A-3969 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH XUÂN
31/07/2026 18:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 27 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 65 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quen voi chớ sờ ngà Quen chó chớ sờ răng. "
Tục ngữ Thái
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh