Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 90,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.242.174.817 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.916.491.664 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 90,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.242.174.817 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.916.491.664 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Chăm sóc cây, hoa, thảm cỏ tại khuôn viên Nghĩa trang Liệt sĩ tỉnh Gia Lai từ tháng 5 đến tháng 12 năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
08/05/2025 18:53
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức, năng lực quản lý hành chính, quản lý kinh tế - xã hội chuyên sâu, chuyển đổi tư duy về phát triển kinh tế nông thôn cho cán bộ, công chức xã đáp ứng yêu cầu xây dựng nông thôn mới; Cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách xã ở các địa bàn khó khăn còn thiếu và yếu về kiến thức, kỹ năng công tác, chuyên môn, nghiệp vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
11/09/2024 09:23
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Bồi dưỡng kiến thức, năng lực quản lý hành chính, quản lý kinh tế - xã hội chuyên sâu, chuyển đổi tư duy về phát triển kinh tế nông thôn cho cán bộ, công chức xã đáp ứng yêu cầu xây dựng nông thôn mới; Cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách xã ở các địa bàn khó khăn còn thiếu và yếu về kiến thức, kỹ năng công tác, chuyên môn, nghiệp vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 14:02
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng đánh giá chất lượng bồi dưỡng cán bộ, công chức, viên chức cấp tỉnh, cấp huyện của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
24/04/2024 15:44
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp công chức phụ trách công tác CCHC các sở, các huyện của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
24/04/2024 15:42
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng nghiệp vụ năng lực quản lý nhà nước cho thanh niên là cán bộ, công chức cấp tỉnh, cấp huyện của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
24/04/2024 15:41
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp lãnh đạo quản lý phụ trách công tác CCHC các sở, các huyện của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
23/04/2024 17:03
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức, năng lực quản lý hành chính, quản lý kinh tế - xã hội chuyên sâu, chuyển đổi tư duy về phát triển kinh tế nông thôn cho cán bộ, công chức xã đáp ứng yêu cầu xây dựng nông thôn mới; Cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách xã ở các địa bàn khó khăn còn thiếu và yếu về kiến thức, kỹ năng công tác, chuyên môn, nghiệp vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Chính sách công và Phát triển nông thôn
23/04/2024 16:59
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng về văn hóa công vụ cán bộ, công chức viên chức cấp tỉnh, huyện. xã của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Chính sách công và Phát triển nông thôn
23/04/2024 16:53
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp lãnh đạo/công chức cấp xã của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Khoa học và Sản xuất, Dịch vụ
23/04/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đăng tải KHLCNT Chăm sóc cây, hoa, thảm cỏ tại khuôn viên Nghĩa trang Liệt sĩ tỉnh Gia Lai từ tháng 5 đến tháng 12 năm 2025 với 1 gói thầu.
08/05/2025 18:53
Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức, năng lực quản lý hành chính, quản lý kinh tế - xã hội chuyên sâu, chuyển đổi tư duy về phát triển kinh tế nông thôn cho cán bộ, công chức xã đáp ứng yêu cầu xây dựng nông thôn mới; Cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách xã ở các địa bàn khó khăn còn thiếu và yếu về kiến thức, kỹ năng công tác, chuyên môn, nghiệp vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
11/09/2024 09:23
Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai công bố KQMT gói thầu Bồi dưỡng kiến thức, năng lực quản lý hành chính, quản lý kinh tế - xã hội chuyên sâu, chuyển đổi tư duy về phát triển kinh tế nông thôn cho cán bộ, công chức xã đáp ứng yêu cầu xây dựng nông thôn mới; Cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách xã ở các địa bàn khó khăn còn thiếu và yếu về kiến thức, kỹ năng công tác, chuyên môn, nghiệp vụ với 5 nhà thầu tham gia.
15/08/2024 08:17
Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đăng tải TBMT Bồi dưỡng kiến thức, năng lực quản lý hành chính, quản lý kinh tế - xã hội chuyên sâu, chuyển đổi tư duy về phát triển kinh tế nông thôn cho cán bộ, công chức xã đáp ứng yêu cầu xây dựng nông thôn mới; Cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách xã ở các địa bàn khó khăn còn thiếu và yếu về kiến thức, kỹ năng công tác, chuyên môn, nghiệp vụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 14:02
Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng đánh giá chất lượng bồi dưỡng cán bộ, công chức, viên chức cấp tỉnh, cấp huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
24/04/2024 15:44
Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Lớp công chức phụ trách công tác CCHC các sở, các huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
24/04/2024 15:42
Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng nghiệp vụ năng lực quản lý nhà nước cho thanh niên là cán bộ, công chức cấp tỉnh, cấp huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
24/04/2024 15:41
Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Lớp lãnh đạo quản lý phụ trách công tác CCHC các sở, các huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
23/04/2024 17:03
Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức, năng lực quản lý hành chính, quản lý kinh tế - xã hội chuyên sâu, chuyển đổi tư duy về phát triển kinh tế nông thôn cho cán bộ, công chức xã đáp ứng yêu cầu xây dựng nông thôn mới; Cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách xã ở các địa bàn khó khăn còn thiếu và yếu về kiến thức, kỹ năng công tác, chuyên môn, nghiệp vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Chính sách công và Phát triển nông thôn
23/04/2024 16:59
Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng về văn hóa công vụ cán bộ, công chức viên chức cấp tỉnh, huyện. xã.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Chính sách công và Phát triển nông thôn
23/04/2024 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Chăm sóc cây, hoa, thảm cỏ tại khuôn viên Nghĩa trang Liệt sĩ tỉnh Gia Lai từ tháng 5 đến tháng 12 năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
08/05/2025 18:53
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức, năng lực quản lý hành chính, quản lý kinh tế - xã hội chuyên sâu, chuyển đổi tư duy về phát triển kinh tế nông thôn cho cán bộ, công chức xã đáp ứng yêu cầu xây dựng nông thôn mới; Cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách xã ở các địa bàn khó khăn còn thiếu và yếu về kiến thức, kỹ năng công tác, chuyên môn, nghiệp vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
11/09/2024 09:23
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Bồi dưỡng kiến thức, năng lực quản lý hành chính, quản lý kinh tế - xã hội chuyên sâu, chuyển đổi tư duy về phát triển kinh tế nông thôn cho cán bộ, công chức xã đáp ứng yêu cầu xây dựng nông thôn mới; Cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách xã ở các địa bàn khó khăn còn thiếu và yếu về kiến thức, kỹ năng công tác, chuyên môn, nghiệp vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 14:02
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng đánh giá chất lượng bồi dưỡng cán bộ, công chức, viên chức cấp tỉnh, cấp huyện của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
24/04/2024 15:44
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp công chức phụ trách công tác CCHC các sở, các huyện của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
24/04/2024 15:42
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng nghiệp vụ năng lực quản lý nhà nước cho thanh niên là cán bộ, công chức cấp tỉnh, cấp huyện của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
24/04/2024 15:41
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp lãnh đạo quản lý phụ trách công tác CCHC các sở, các huyện của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
23/04/2024 17:03
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức, năng lực quản lý hành chính, quản lý kinh tế - xã hội chuyên sâu, chuyển đổi tư duy về phát triển kinh tế nông thôn cho cán bộ, công chức xã đáp ứng yêu cầu xây dựng nông thôn mới; Cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách xã ở các địa bàn khó khăn còn thiếu và yếu về kiến thức, kỹ năng công tác, chuyên môn, nghiệp vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Chính sách công và Phát triển nông thôn
23/04/2024 16:59
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng về văn hóa công vụ cán bộ, công chức viên chức cấp tỉnh, huyện. xã của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Chính sách công và Phát triển nông thôn
23/04/2024 16:53
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp lãnh đạo/công chức cấp xã của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Khoa học và Sản xuất, Dịch vụ
23/04/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một thế giới khác biệt chẳng thể được dựng xây bởi những người hờ hững. "
Peter Marshall
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026