Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 70 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 137 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 71 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,52%, Xây lắp 19,57%, Tư vấn 21,74%, Phi tư vấn 52,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 184.329.324.282 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 168.804.709.896 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,52%, Xây lắp 19,57%, Tư vấn 21,74%, Phi tư vấn 52,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 184.329.324.282 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 168.804.709.896 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị Công nghệ thông tin năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
25/08/2026 09:38
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Dự toán chi tiết và kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm trang thiết bị Công nghệ thông tin năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:50
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT: Hệ thống quản lý hồ sơ người có công giai đoạn 2026-2028 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/08/2026 14:18
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ CNTT: Hệ thống quản lý hồ sơ người có công giai đoạn 2026-2028 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 20:15
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin "Hệ thống quản lý hồ sơ người có công giai đoạn 2026 – 2028" của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
17/07/2026 14:51
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Hệ thống phần mềm Quản lý tổ chức bộ máy và cán bộ, công chức, viên chức, người lao động trong các cơ quan nhà nước tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
05/05/2026 09:27
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI DƯƠNG
05/05/2026 09:17
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát triển khai kế hoạch của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG VÀ DỊCH VỤ
05/05/2026 09:14
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý kế hoạch của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TIÊN TIẾN
05/05/2026 09:11
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Lập mới hồ sơ, bản đồ địa giới đơn vị hành chính hai cấp của tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
28/04/2026 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Chi phí rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Lữ đoàn Công binh 414/Quân khu 4
27/09/2025 09:51
Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng Đền thờ Liệt sỹ tỉnh Nghệ An (Giai đoạn 1) với 13 gói thầu.
27/09/2025 09:50
Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định giá thiết bị, vật tư, vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ KDB VIỆT NAM
27/09/2025 09:36
Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI ENGICO VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH VINH
27/09/2025 09:32
Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát công tác khảo sát địa hình, địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 469
27/09/2025 09:26
Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E- HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 04, 07 và 08.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MIỀN TÂY
27/09/2025 09:21
Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E- HSDT các gói thầu số 04, 07 và 08).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
27/09/2025 09:09
Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn lập đề cương nhiệm vụ khảo sát địa hình, địa chất bước lập thiết kế BVTC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần quản lý và phát triển xây dựng Việt Nam
27/09/2025 09:05
Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng Đền thờ Liệt sỹ tỉnh Nghệ An (Giai đoạn 1) với 13 gói thầu.
27/09/2025 08:53
Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng Đền thờ Liệt sỹ tỉnh Nghệ An (Giai đoạn 1) với 13 gói thầu.
18/09/2025 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị Công nghệ thông tin năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
25/08/2026 09:38
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Dự toán chi tiết và kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm trang thiết bị Công nghệ thông tin năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:50
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT: Hệ thống quản lý hồ sơ người có công giai đoạn 2026-2028 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/08/2026 14:18
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ CNTT: Hệ thống quản lý hồ sơ người có công giai đoạn 2026-2028 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 20:15
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin "Hệ thống quản lý hồ sơ người có công giai đoạn 2026 – 2028" của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
17/07/2026 14:51
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Hệ thống phần mềm Quản lý tổ chức bộ máy và cán bộ, công chức, viên chức, người lao động trong các cơ quan nhà nước tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
05/05/2026 09:27
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI DƯƠNG
05/05/2026 09:17
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát triển khai kế hoạch của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG VÀ DỊCH VỤ
05/05/2026 09:14
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý kế hoạch của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TIÊN TIẾN
05/05/2026 09:11
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Lập mới hồ sơ, bản đồ địa giới đơn vị hành chính hai cấp của tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
28/04/2026 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 70 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 49 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 46 TBMT, trong đó tự mời thầu 26 TBMT, đơn vị khác mời thầu 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 83 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 79 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi mắt là vô dụng khi mà tâm trí mù. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026