Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,00%, Xây lắp 15,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 45,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.737.821.559 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.606.416.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,00%, Xây lắp 15,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 45,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.737.821.559 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.606.416.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MINH HIÊN
09/05/2025 08:46
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 1 gói thầu.
25/04/2025 17:23
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Trang Thông tin điện tử phổ biến giáo dục, pháp luật tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:30
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Phần mềm thi tìm hiểu pháp luật trực tuyến của tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:13
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ: Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:59
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
25/11/2024 15:57
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 13:59
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 13:55
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa phòng làm việc, khu hành lang và cầu thang trụ sở làm việc nhà 3 tầng Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 4 gói thầu.
25/10/2024 17:08
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AUTO HÀ NỘI
10/01/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp Hải Dương công bố kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MINH HIÊN
09/05/2025 08:46
Sở Tư pháp Hải Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tư pháp với 1 gói thầu.
25/04/2025 17:23
Sở Tư pháp Hải Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Trang Thông tin điện tử phổ biến giáo dục, pháp luật tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:30
Sở Tư pháp Hải Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Phần mềm thi tìm hiểu pháp luật trực tuyến của tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:13
Sở Tư pháp Hải Dương đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ: Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:59
Sở Tư pháp Hải Dương đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa phòng làm việc, khu hành lang và cầu thang trụ sở làm việc nhà 3 tầng Sở Tư pháp với 4 gói thầu.
25/10/2024 17:08
Sở Tư pháp Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AUTO HÀ NỘI
10/01/2024 16:21
Sở Tư pháp Hải Dương công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp với 1 nhà thầu tham gia.
05/01/2024 14:03
Sở Tư pháp Hải Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN LỰC
31/12/2023 16:41
Sở Tư pháp Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, bảo trì 03 phòng làm việc của lãnh đạo Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHÚC
28/12/2023 21:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MINH HIÊN
09/05/2025 08:46
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 1 gói thầu.
25/04/2025 17:23
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Trang Thông tin điện tử phổ biến giáo dục, pháp luật tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:30
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Phần mềm thi tìm hiểu pháp luật trực tuyến của tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:13
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ: Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:59
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
25/11/2024 15:57
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 13:59
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 13:55
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa phòng làm việc, khu hành lang và cầu thang trụ sở làm việc nhà 3 tầng Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 4 gói thầu.
25/10/2024 17:08
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AUTO HÀ NỘI
10/01/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật lâu trước kia tôi đã từng có một cuộc đời, cho tới khi người ta bảo tôi hãy lập một tài khoản Facebook. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026