Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,18%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 52,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.452.287.559 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.325.414.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,18%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 52,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.452.287.559 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.325.414.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MINH HIÊN
09/05/2025 08:46
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 1 gói thầu.
25/04/2025 17:23
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Trang Thông tin điện tử phổ biến giáo dục, pháp luật tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:30
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Phần mềm thi tìm hiểu pháp luật trực tuyến của tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:13
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ: Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
25/11/2024 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 13:55
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa phòng làm việc, khu hành lang và cầu thang trụ sở làm việc nhà 3 tầng Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 4 gói thầu.
25/10/2024 17:08
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AUTO HÀ NỘI
10/01/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp Hải Dương công bố kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MINH HIÊN
09/05/2025 08:46
Sở Tư pháp Hải Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tư pháp với 1 gói thầu.
25/04/2025 17:23
Sở Tư pháp Hải Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Trang Thông tin điện tử phổ biến giáo dục, pháp luật tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:30
Sở Tư pháp Hải Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Phần mềm thi tìm hiểu pháp luật trực tuyến của tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:13
Sở Tư pháp Hải Dương đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ: Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:59
Sở Tư pháp Hải Dương đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa phòng làm việc, khu hành lang và cầu thang trụ sở làm việc nhà 3 tầng Sở Tư pháp với 4 gói thầu.
25/10/2024 17:08
Sở Tư pháp Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AUTO HÀ NỘI
10/01/2024 16:21
Sở Tư pháp Hải Dương công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp với 1 nhà thầu tham gia.
05/01/2024 14:03
Sở Tư pháp Hải Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN LỰC
31/12/2023 16:41
Sở Tư pháp Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, bảo trì 03 phòng làm việc của lãnh đạo Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHÚC
28/12/2023 21:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MINH HIÊN
09/05/2025 08:46
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 1 gói thầu.
25/04/2025 17:23
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Trang Thông tin điện tử phổ biến giáo dục, pháp luật tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:30
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Nâng cấp Phần mềm thi tìm hiểu pháp luật trực tuyến của tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 3 gói thầu.
18/02/2025 17:13
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ: Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
25/11/2024 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 13:55
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa phòng làm việc, khu hành lang và cầu thang trụ sở làm việc nhà 3 tầng Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương với 4 gói thầu.
25/10/2024 17:08
Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp của chủ đầu tư Sở Tư pháp Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AUTO HÀ NỘI
10/01/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 81 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Hải Dương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Một người bạn là người mà ta có thể trút ra tất cả trái tim mình, trái tim đầy tro trấu, biết rằng những bàn tay dịu dàng nhất sẽ cầm lấy nó và sàng lọc, giữ lại những gì đáng giữ, và với hơi thở của lòng tốt, thổi đi tất cả những phần thừa. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".