Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,85%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 38,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.454.169.684 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.093.249.854 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,85%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 38,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.454.169.684 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.093.249.854 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ 24HCV
12/10/2024 09:57
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ ngồi 2 cầu phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA TRANG LÊ QUẢNG NAM
20/09/2024 14:57
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ ngồi 2 cầu phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 15:48
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản: Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ ngồi 2 cầu phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam với 1 gói thầu.
15/08/2024 15:47
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2024 15:25
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2024 15:13
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa xe ô tô Văn phòng Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHÂN TÀI LỘC AUTO
21/06/2024 17:03
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm âm thanh cho hội trường Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Tân Nhật Thanh
21/06/2024 17:03
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM
21/06/2024 17:02
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA
21/06/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP SỐ TOÀN CẦU, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ 24HCV
12/10/2024 09:57
Sở Tư pháp Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ ngồi 2 cầu phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA TRANG LÊ QUẢNG NAM
20/09/2024 14:57
Sở Tư pháp Quảng Nam công bố KQMT gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ ngồi 2 cầu phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam với 1 nhà thầu tham gia.
06/09/2024 16:19
Sở Tư pháp Quảng Nam công bố KQMT gói thầu Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL với 2 nhà thầu tham gia.
28/08/2024 15:07
Sở Tư pháp Quảng Nam đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ ngồi 2 cầu phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 15:48
Sở Tư pháp Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản: Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ ngồi 2 cầu phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam với 1 gói thầu.
15/08/2024 15:47
Sở Tư pháp Quảng Nam đăng tải TBMT Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2024 15:25
Sở Tư pháp Quảng Nam đăng tải TBMT Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2024 15:13
Sở Tư pháp Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Sữa chữa xe ô tô Văn phòng Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHÂN TÀI LỘC AUTO
21/06/2024 17:03
Sở Tư pháp Quảng Nam công bố kết quả gói thầu mua sắm âm thanh cho hội trường Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Tân Nhật Thanh
21/06/2024 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ 24HCV
12/10/2024 09:57
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ ngồi 2 cầu phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA TRANG LÊ QUẢNG NAM
20/09/2024 14:57
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ ngồi 2 cầu phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 15:48
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản: Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ ngồi 2 cầu phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam với 1 gói thầu.
15/08/2024 15:47
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2024 15:25
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2024 15:13
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa xe ô tô Văn phòng Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHÂN TÀI LỘC AUTO
21/06/2024 17:03
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm âm thanh cho hội trường Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Tân Nhật Thanh
21/06/2024 17:03
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM
21/06/2024 17:02
Bên mời thầu Sở Tư pháp Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA
21/06/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp Quảng Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi chỉ có một người bạn, và đó là tiếng vọng. Tại sao nó lại là bạn của tôi? Vì tôi yêu nỗi buồn của mình, và tiếng vọng không cướp mất nó. Tôi chỉ có một người bạn tâm tình, và đó là sự im lặng của buổi đêm. Vì sao nó lại là bạn tâm tình của tôi? Vì nó sẽ mãi im lặng. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026