Thông báo mời thầu

Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL

Tìm thấy: 15:16 30/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
“Số hóa Sổ hộ tịch trên địa bàn tỉnh Quảng Nam”
Tên gói thầu
Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh (vốn sự nghiệp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:30 12/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
185/QĐ-STP
Ngày phê duyệt
30/07/2024 15:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Tư pháp Quảng Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:13 30/07/2024
đến
15:30 12/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 12/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2024 (10/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 119/8 Lê Đức Thọ - Phường 17 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn lập E-HSMT 88 Trương Chí Cương - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA Tư vấn thẩm định E-HSMT 251/6 Lê Văn Thọ - Phường 9 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 88 Trương Chí Cương - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 251/6 Lê Văn Thọ - Phường 9 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Quét tài liệu (Bao gồm: chuẩn hoá, chuyển đổi, số hoá tài liệu lưu trữ)
1323233
Trang A4
Theo quy định tại Chương V
18 đơn vị hành chính và Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam
150
2
Tạo lập file excel, cập nhật dữ liệu vào CSDL Hộ tịch- Sổ nhận cha, mẹ, con;
2841
Trường dữ liệu 39
Theo quy định tại Chương V
18 đơn vị hành chính và Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam
150
3
Tạo lập file excel, cập nhật dữ liệu vào CSDL Hộ tịch: Sổ đăng ký cấp giấy xác nhận tình trạng hôn nhân
159049
Trường dữ liệu 30
Theo quy định tại Chương V
18 đơn vị hành chính và Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam
150
4
Tạo lập file excel đối với loại sổ : Khai sinh của Sở Tư pháp và các Phòng Tư pháp
948
Trường dữ liệu 41
Theo quy định tại Chương V
18 đơn vị hành chính và Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam
150
5
Tạo lập file excel đối với loại sổ khai tử của Sở Tư pháp và các Phòng Tư pháp
157
Trường dữ liệu 33
Theo quy định tại Chương V
18 đơn vị hành chính và Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam
150
6
Tạo lập file excel đối với loại sổ kết hôn của Sở Tư pháp và các Phòng Tư pháp
2062
Trường dữ liệu 30
Theo quy định tại Chương V
18 đơn vị hành chính và Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam
150
7
Tạo lập file excel đối với loại sổ nuôi con nuôi của Sở Tư pháp và các Phòng Tư pháp
446
Trường dữ liệu 38
Theo quy định tại Chương V
18 đơn vị hành chính và Sở Tư pháp tỉnh Quảng Nam
150

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 01: Số hoá và Tạo lập CSDL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây