Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,23%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.731.359.917 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.405.158.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,23%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.731.359.917 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.405.158.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2025 tại Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ CDT
09/04/2025 17:49
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2025 tại Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
09/04/2025 17:46
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sách pháp luật năm 2025 cho tủ sách pháp luật thuộc các xã đặc biệt khó khăn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
09/04/2025 17:40
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2025 tại Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
09/04/2025 17:34
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Xây dựng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu vi bằng trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN S&P
26/12/2024 17:21
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp Phần mềm cơ sở dữ liệu công chứng/chứng thực và dữ liệu ngăn chặn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ICORP
25/12/2024 10:18
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Xây dựng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu vi bằng trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:13
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải TBMT Nâng cấp Phần mềm cơ sở dữ liệu công chứng/chứng thực và dữ liệu ngăn chặn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 17:15
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện gói thầu: Xây dựng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu vi bằng trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 2 gói thầu.
05/12/2024 09:19
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện gói thầu: Nâng cấp Phần mềm cơ sở dữ liệu công chứng/chứng thực và dữ liệu ngăn chặn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2025 tại Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ CDT
09/04/2025 17:49
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2025 tại Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
09/04/2025 17:46
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sách pháp luật năm 2025 cho tủ sách pháp luật thuộc các xã đặc biệt khó khăn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
09/04/2025 17:40
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2025 tại Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
09/04/2025 17:34
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Xây dựng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu vi bằng trên địa bàn tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN S&P
26/12/2024 17:21
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Nâng cấp Phần mềm cơ sở dữ liệu công chứng/chứng thực và dữ liệu ngăn chặn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ICORP
25/12/2024 10:18
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01:Xây dựng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu vi bằng trên địa bàn tỉnh Bắc Giang với 5 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 11:13
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang công bố KQMT gói thầu Nâng cấp Phần mềm cơ sở dữ liệu công chứng/chứng thực và dữ liệu ngăn chặn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang với 4 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 09:46
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Xây dựng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu vi bằng trên địa bàn tỉnh Bắc Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:13
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đăng tải TBMT Nâng cấp Phần mềm cơ sở dữ liệu công chứng/chứng thực và dữ liệu ngăn chặn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2025 tại Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ CDT
09/04/2025 17:49
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2025 tại Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
09/04/2025 17:46
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sách pháp luật năm 2025 cho tủ sách pháp luật thuộc các xã đặc biệt khó khăn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
09/04/2025 17:40
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2025 tại Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
09/04/2025 17:34
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Xây dựng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu vi bằng trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN S&P
26/12/2024 17:21
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp Phần mềm cơ sở dữ liệu công chứng/chứng thực và dữ liệu ngăn chặn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ICORP
25/12/2024 10:18
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Xây dựng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu vi bằng trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:13
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải TBMT Nâng cấp Phần mềm cơ sở dữ liệu công chứng/chứng thực và dữ liệu ngăn chặn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 17:15
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện gói thầu: Xây dựng phần mềm quản lý cơ sở dữ liệu vi bằng trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 2 gói thầu.
05/12/2024 09:19
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện gói thầu: Nâng cấp Phần mềm cơ sở dữ liệu công chứng/chứng thực và dữ liệu ngăn chặn trên địa bàn tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đức tin của bạn rất quan trọng. Tôi đã tính toán rồi, thời gian bạn chết sẽ lâu hơn nhiều thời gian bạn sống. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh