Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,58%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 57,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.688.071.020 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.829.474.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,58%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 57,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.688.071.020 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.829.474.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 01.TĐG: Tư vấn thẩm định giá “Xây dựng hệ thống thông tin nguồn cấp tỉnh” của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
10/08/2026 09:57
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 01.TVKT: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật “Xây dựng hệ thống thông tin nguồn cấp tỉnh” của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM - VINCONS
10/08/2026 09:54
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Thuê tư vấn “Xây dựng hệ thống thông tin nguồn cấp tỉnh” của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch với 2 gói thầu.
10/08/2026 09:45
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 01.NCT: Thuê dịch vụ lập hồ sơ khoa học trình UNESCO vinh danh Nguyễn Công Trứ của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Văn hóa, Nghệ thuật, Thể thao và Du lịch Việt Nam
26/05/2026 15:17
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải TBMT 01.NCT: Thuê dịch vụ lập hồ sơ khoa học trình UNESCO vinh danh Nguyễn Công Trứ của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/05/2026 18:23
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ lập hồ sơ khoa học trình UNESCO vinh danh Nguyễn Công Trứ của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch với 3 gói thầu.
08/05/2026 11:02
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 01.ĐHTT: Tổ chức Khai mạc Đại hội Thể dục thể thao tỉnh Hà Tĩnh lần thứ X năm 2026 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG TRÍ
30/03/2026 11:36
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 01.HHT: Mua sắm tài sản phục vụ thi công lắp đặt nội thất, thiết bị trưng bày tại Nhà lưu niệm Tổng Bí thư Hà Huy Tập của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁP A
26/03/2026 14:31
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải TBMT 01.ĐHTT: Tổ chức Khai mạc Đại hội Thể dục thể thao tỉnh Hà Tĩnh lần thứ X năm 2026 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/03/2026 09:57
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TV: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.ĐHTT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72
16/03/2026 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình nghệ thuật đặc biệt Kỷ niệm 300 năm Ngày sinh Hải Thượng Lãn Ông Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀM NGHI
18/12/2024 16:51
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình nghệ thuật đặc biệt Kỷ niệm 300 năm Ngày sinh Hải Thượng Lãn Ông Lê Hữu Trác với 1 gói thầu.
18/12/2024 16:45
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch công bố kết quả gói thầu Thuê địa điểm làm sàn tập cho diễn viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀM NGHI
17/12/2024 21:21
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí ăn nghỉ cho ê kip, diễn viên và hoa tươi, nước uống phục vụ công tác tổ chức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀM NGHI
17/12/2024 21:17
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch công bố kết quả gói thầu Thuê xe vận chuyển thiết bị, đạo cụ và thuê xe chở ê kip và diễn viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀM NGHI
17/12/2024 21:14
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch công bố kết quả gói thầu Thuê ca sỹ, nghệ sỹ chuyên nghiệp nổi tiếng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀM NGHI
17/12/2024 20:58
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch công bố kết quả gói thầu Ê kip sáng tạo nghệ thuật, sáng tác, thu nhạc, dàn dựng video clip nghệ thuật, slide ảnh, video art và bản quyền các tác phẩm âm nhạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀM NGHI
17/12/2024 20:54
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc Tổ chức chương trình nghệ thuật đặc biệt Kỷ niệm 300 năm Ngày sinh Hải thượng Lãn Ông Lê Hữu Trác với 5 gói thầu.
17/12/2024 20:46
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch công bố kết quả gói thầu 06.MS: Mua sắm thiết bị văn phòng tại Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV LÊ HOÀNG
13/12/2024 09:08
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch công bố KQMT gói thầu 06.MS: Mua sắm thiết bị văn phòng tại Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 01.TĐG: Tư vấn thẩm định giá “Xây dựng hệ thống thông tin nguồn cấp tỉnh” của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
10/08/2026 09:57
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 01.TVKT: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật “Xây dựng hệ thống thông tin nguồn cấp tỉnh” của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM - VINCONS
10/08/2026 09:54
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Thuê tư vấn “Xây dựng hệ thống thông tin nguồn cấp tỉnh” của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch với 2 gói thầu.
10/08/2026 09:45
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 01.NCT: Thuê dịch vụ lập hồ sơ khoa học trình UNESCO vinh danh Nguyễn Công Trứ của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Văn hóa, Nghệ thuật, Thể thao và Du lịch Việt Nam
26/05/2026 15:17
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải TBMT 01.NCT: Thuê dịch vụ lập hồ sơ khoa học trình UNESCO vinh danh Nguyễn Công Trứ của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/05/2026 18:23
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ lập hồ sơ khoa học trình UNESCO vinh danh Nguyễn Công Trứ của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch với 3 gói thầu.
08/05/2026 11:02
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 01.ĐHTT: Tổ chức Khai mạc Đại hội Thể dục thể thao tỉnh Hà Tĩnh lần thứ X năm 2026 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG TRÍ
30/03/2026 11:36
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 01.HHT: Mua sắm tài sản phục vụ thi công lắp đặt nội thất, thiết bị trưng bày tại Nhà lưu niệm Tổng Bí thư Hà Huy Tập của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁP A
26/03/2026 14:31
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải TBMT 01.ĐHTT: Tổ chức Khai mạc Đại hội Thể dục thể thao tỉnh Hà Tĩnh lần thứ X năm 2026 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/03/2026 09:57
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TV: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.ĐHTT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72
16/03/2026 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Môi trường của ta, thế giới mà ta đang sống và làm việc, là tấm gương phản chiếu những thái độ và kỳ vọng của ta. "
Earl Nightingale
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh