Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 402 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 7 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 28,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.488.147.552.967 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.911.918.018.879 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 402 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 28,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.488.147.552.967 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.911.918.018.879 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Vải của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Tú
30/08/2026 11:14
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Vận chuyển, bàn giao và lưu trữ hồ sơ, tài liệu của 05 Trung tâm Y tế khu vực không có gường bệnh đã giải thể của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH - NGHIỆP ĐOÀN DỊCH VỤ OXY CÀ MAU
24/08/2026 15:57
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển, bàn giao và lưu trữ hồ sơ, tài liệu của 05 Trung tâm Y tế khu vực không có gường bệnh đã giải thể của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau với 1 gói thầu.
18/08/2026 16:48
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Túi đựng quà của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngọc Hân 2
17/08/2026 15:42
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: thuê in thiếp chúc thọ, mừng thọ, khung đựng thiếp của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngọc Hân 2
17/08/2026 15:14
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt cụm Pano tuyên truyền phòng, chống tệ nạn xã hội trên địa bàn tỉnh Cà Mau năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHÍ THIỆN
13/08/2026 09:03
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Bộ bình trà của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 14:01
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập E-hồ sơ mời thầu và đánh giá E-hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Dịch vụ tài chính công tỉnh Cà Mau
07/08/2026 13:46
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pano tuyên truyền phòng, chống tệ nạn xã hội năm 2026 trên địa bàn tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau với 1 gói thầu.
06/08/2026 16:03
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm quà tặng cho người cao tuổi gồm (Bộ bình uống trà, vải lụa, thuê in thiếp chúc thọ, mừng thọ, khung đựng thiếp, túi đựng quà và giao quà về tới 64 xã, phường trên địa bàn tỉnh) năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau với 5 gói thầu.
04/08/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói 4: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
29/07/2025 09:53
Sở Y tế Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS
23/07/2025 16:14
Sở Y tế Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
06/06/2025 14:29
Sở Y tế Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Cà Mau
06/06/2025 14:27
Sở Y tế Cà Mau đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư dự án "Số hóa hồ sơ Bảo trợ xã hội trên địa bàn tỉnh Cà Mau" với 4 gói thầu.
05/06/2025 14:57
Sở Y tế Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế (Máy siêu âm tổng quát, tim mạch) cho Bệnh viện đa khoa Năm Căn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ IMED
12/03/2025 17:43
Sở Y tế Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Hệ thống phẫu thuật nội soi ổ bụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH PHƯƠNG
02/01/2025 10:53
Sở Y tế Cà Mau công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị y tế (Máy siêu âm tổng quát, tim mạch) cho Bệnh viện đa khoa Năm Căn với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 09:09
Sở Y tế Cà Mau công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01:Hệ thống phẫu thuật nội soi ổ bụng với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 09:08
Sở Y tế Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Hệ thống phẫu thuật nội soi ổ bụng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Vải của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Tú
30/08/2026 11:14
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Vận chuyển, bàn giao và lưu trữ hồ sơ, tài liệu của 05 Trung tâm Y tế khu vực không có gường bệnh đã giải thể của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH - NGHIỆP ĐOÀN DỊCH VỤ OXY CÀ MAU
24/08/2026 15:57
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển, bàn giao và lưu trữ hồ sơ, tài liệu của 05 Trung tâm Y tế khu vực không có gường bệnh đã giải thể của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau với 1 gói thầu.
18/08/2026 16:48
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Túi đựng quà của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngọc Hân 2
17/08/2026 15:42
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: thuê in thiếp chúc thọ, mừng thọ, khung đựng thiếp của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngọc Hân 2
17/08/2026 15:14
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt cụm Pano tuyên truyền phòng, chống tệ nạn xã hội trên địa bàn tỉnh Cà Mau năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHÍ THIỆN
13/08/2026 09:03
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Bộ bình trà của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 14:01
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập E-hồ sơ mời thầu và đánh giá E-hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Dịch vụ tài chính công tỉnh Cà Mau
07/08/2026 13:46
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pano tuyên truyền phòng, chống tệ nạn xã hội năm 2026 trên địa bàn tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau với 1 gói thầu.
06/08/2026 16:03
Bên mời thầu Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm quà tặng cho người cao tuổi gồm (Bộ bình uống trà, vải lụa, thuê in thiếp chúc thọ, mừng thọ, khung đựng thiếp, túi đựng quà và giao quà về tới 64 xã, phường trên địa bàn tỉnh) năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau với 5 gói thầu.
04/08/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau đã đăng tải 7 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Cà Mau là chủ đầu tư có quan hệ với 402 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế giới cách duy nhất nhân hạnh phúc lên gấp bội là chia sẻ nó ra. "
Schiller (Thụy Sĩ)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh