Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.650.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.599.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.650.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.599.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cung ứng các mặt hàng thuốc, hóa chất, vật tư y tế tiêu hao cho các đơn vị khám, chữa bệnh trên địa bàn tỉnh Nghệ An năm 2017-2018 của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 9 gói thầu.
17/11/2016 16:45
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy phát điện dự phòng cho Văn phòng Sở Y tế Nghệ An của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 1 gói thầu.
02/08/2016 11:15
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập trung trang thiết bị y tế cho 06 Bệnh viện đa khoa tuyến huyện: Tương Dương, Anh Sơn, Tân Kỳ, Đô Lương,Thanh Chương, và Thành phố Vinh. của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Vật tư Y tế và Dược phẩm Nghệ An
02/06/2016 17:30
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung trang thiết bị y tế cho 06 Bệnh viện đa khoa tuyến huyện: Tương Dương, Anh Sơn, Tân Kỳ, Đô Lương,Thanh Chương, và Thành phố Vinh. của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
22/04/2016 15:34
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm túi ni lông và hộp đựng chất thải rắn y tế bổ sung cho các Bệnh viện năm 2015 từ nguồn tiết kiệm sau đấu thầu của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 1 gói thầu.
11/12/2015 17:04
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung trang thiết bị Y tế cho 8 Bệnh viện đa khoa tuyến huyện: Tương Dương, Anh Sơn, Tân Kỳ, Đô Lương, Thanh Chương, Quỳnh Lưu, Diễn Châu, thành phố Vinh, sử dụng nguồn vốn TPCP năm 2015 của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 4 gói thầu.
11/12/2015 16:57
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng hệ thống xử lý chất thải 08 bệnh viện (Bệnh viện đa khoa các huyện: Đô Lương, Yên Thành, Quỳnh Lưu, Diễn Châu, Thanh Chương; Bệnh viện đa khoa khu vực Tây Bắc; Bệnh viện Lao và bệnh phổi Nghệ An và Bệnh viện Hữu Nghị đa khoa Nghệ An), thuộc dự án Hỗ trợ xử lý chất thải bệnh viện vay vốn Ngân hàng Thế giới. của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 8 gói thầu.
23/11/2015 09:57
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, y dụng cụ cấp cho 61 trạm y tế cấp xã sử dụng nguồn vốn sự nghiệp y tế tuyến huyện, xã năm 2014 của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 4 gói thầu.
12/12/2014 17:26
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Củng cố hệ thống y tế tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 4 gói thầu.
12/12/2014 16:03
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Quản lý chất thải y tế bệnh viện Đa khoa khu vực Tây Nam và Quản lý chất thải y tế bệnh viện Lao Nghệ An của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 7 gói thầu.
04/12/2014 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế Nghệ An đăng tải KHLCNT Cung ứng các mặt hàng thuốc, hóa chất, vật tư y tế tiêu hao cho các đơn vị khám, chữa bệnh trên địa bàn tỉnh Nghệ An năm 2017-2018 với 9 gói thầu.
17/11/2016 16:45
Sở Y tế Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm túi ni lông và hộp đựng chất thải rắn y tế cho các bệnh viện năm 2016 với 1 gói thầu.
16/11/2016 09:13
Sở Y tế Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm máy phát điện dự phòng cho Văn phòng Sở Y tế Nghệ An với 1 gói thầu.
02/08/2016 11:15
Sở Y tế Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm 01 Máy gây mê kèm thở, 01 Máy hàn mạch máu, 01 Máy phân tích nước tiểu tự động, 01 Máy tạo ô xy và 01 Máy xét nghiệm nước tiểu 10 thông số theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2016 09:48
Sở Y tế Nghệ An đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp, các bệnh viện đa khoa tuyến huyện sử dụng nguồn vốn Trái phiếu Chính phủ năm 2015. với 1 gói thầu.
12/04/2016 16:21
Sở Y tế Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm túi ni lông và hộp đựng chất thải rắn y tế bổ sung cho các Bệnh viện năm 2015 từ nguồn tiết kiệm sau đấu thầu với 1 gói thầu.
11/12/2015 17:04
Sở Y tế Nghệ An đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng hệ thống xử lý chất thải 08 bệnh viện (Bệnh viện đa khoa các huyện: Đô Lương, Yên Thành, Quỳnh Lưu, Diễn Châu, Thanh Chương; Bệnh viện đa khoa khu vực Tây Bắc; Bệnh viện Lao và bệnh phổi Nghệ An và Bệnh viện Hữu Nghị đa khoa Nghệ An), thuộc dự án Hỗ trợ xử lý chất thải bệnh viện vay vốn Ngân hàng Thế giới. với 8 gói thầu.
23/11/2015 09:57
Sở Y tế Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, y dụng cụ cấp cho 61 trạm y tế cấp xã sử dụng nguồn vốn sự nghiệp y tế tuyến huyện, xã năm 2014 với 4 gói thầu.
12/12/2014 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cung ứng các mặt hàng thuốc, hóa chất, vật tư y tế tiêu hao cho các đơn vị khám, chữa bệnh trên địa bàn tỉnh Nghệ An năm 2017-2018 của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 9 gói thầu.
17/11/2016 16:45
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy phát điện dự phòng cho Văn phòng Sở Y tế Nghệ An của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 1 gói thầu.
02/08/2016 11:15
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập trung trang thiết bị y tế cho 06 Bệnh viện đa khoa tuyến huyện: Tương Dương, Anh Sơn, Tân Kỳ, Đô Lương,Thanh Chương, và Thành phố Vinh. của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Vật tư Y tế và Dược phẩm Nghệ An
02/06/2016 17:30
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung trang thiết bị y tế cho 06 Bệnh viện đa khoa tuyến huyện: Tương Dương, Anh Sơn, Tân Kỳ, Đô Lương,Thanh Chương, và Thành phố Vinh. của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
22/04/2016 15:34
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm túi ni lông và hộp đựng chất thải rắn y tế bổ sung cho các Bệnh viện năm 2015 từ nguồn tiết kiệm sau đấu thầu của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 1 gói thầu.
11/12/2015 17:04
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung trang thiết bị Y tế cho 8 Bệnh viện đa khoa tuyến huyện: Tương Dương, Anh Sơn, Tân Kỳ, Đô Lương, Thanh Chương, Quỳnh Lưu, Diễn Châu, thành phố Vinh, sử dụng nguồn vốn TPCP năm 2015 của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 4 gói thầu.
11/12/2015 16:57
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng hệ thống xử lý chất thải 08 bệnh viện (Bệnh viện đa khoa các huyện: Đô Lương, Yên Thành, Quỳnh Lưu, Diễn Châu, Thanh Chương; Bệnh viện đa khoa khu vực Tây Bắc; Bệnh viện Lao và bệnh phổi Nghệ An và Bệnh viện Hữu Nghị đa khoa Nghệ An), thuộc dự án Hỗ trợ xử lý chất thải bệnh viện vay vốn Ngân hàng Thế giới. của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 8 gói thầu.
23/11/2015 09:57
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, y dụng cụ cấp cho 61 trạm y tế cấp xã sử dụng nguồn vốn sự nghiệp y tế tuyến huyện, xã năm 2014 của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 4 gói thầu.
12/12/2014 17:26
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Củng cố hệ thống y tế tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 4 gói thầu.
12/12/2014 16:03
Bên mời thầu Sở Y tế Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Quản lý chất thải y tế bệnh viện Đa khoa khu vực Tây Nam và Quản lý chất thải y tế bệnh viện Lao Nghệ An của chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An với 7 gói thầu.
04/12/2014 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dũng sĩ bất vong táng kỳ nguyên. (Đã là người dũng sĩ không quên rằng có ngày mình sẽ phải mất đầu.) "
Mạnh Tử
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info