Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 147 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 71 gói (với 89 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 129 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 71 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 70 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,53%, Xây lắp 17,98%, Tư vấn 2,25%, Phi tư vấn 2,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 568.529.738.352 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 544.445.282.264 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,53%, Xây lắp 17,98%, Tư vấn 2,25%, Phi tư vấn 2,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 568.529.738.352 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 544.445.282.264 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc Methadone cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA
26/06/2025 15:07
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu mua thuốc Methadone cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 20:39
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua thuốc Methadone cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
30/05/2025 17:03
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn tham dự Lễ phát động Tháng hành động vì trẻ em và Khai mạc hoạt động hè tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
29/05/2025 10:15
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua quà tặng cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn tham dự Lễ phát động Tháng hành động vì trẻ em và khai mạc hoạt động hè tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
29/05/2025 08:59
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát97A004.72 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Hạnh
28/03/2025 14:39
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-004.72 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
28/03/2025 14:23
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
16/12/2024 10:50
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo cháy tự động trụ sở Sở Y tế của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ LÊ THIÊN ÂN
09/12/2024 09:51
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 4) dự án Đầu tư mua sắm bổ sung trang thiết bị cho 08 Trung tâm Y tế tuyến huyện, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
09/12/2024 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc Methadone cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Bắc Kạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA
26/06/2025 15:07
Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Gói thầu mua thuốc Methadone cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Bắc Kạn năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
22/06/2025 09:19
Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT Gói thầu mua thuốc Methadone cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Bắc Kạn năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 20:39
Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua thuốc Methadone cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Bắc Kạn năm 2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 17:03
Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn tham dự Lễ phát động Tháng hành động vì trẻ em và Khai mạc hoạt động hè tỉnh Bắc Kạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
29/05/2025 10:15
Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua quà tặng cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn tham dự Lễ phát động Tháng hành động vì trẻ em và khai mạc hoạt động hè tỉnh Bắc Kạn năm 2025 với 1 gói thầu.
29/05/2025 08:59
Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát97A004.72.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Hạnh
28/03/2025 14:39
Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-004.72 với 1 gói thầu.
28/03/2025 14:23
Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
16/12/2024 10:50
Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo cháy tự động trụ sở Sở Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ LÊ THIÊN ÂN
09/12/2024 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc Methadone cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA
26/06/2025 15:07
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu mua thuốc Methadone cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 20:39
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua thuốc Methadone cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
30/05/2025 17:03
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn tham dự Lễ phát động Tháng hành động vì trẻ em và Khai mạc hoạt động hè tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
29/05/2025 10:15
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua quà tặng cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn tham dự Lễ phát động Tháng hành động vì trẻ em và khai mạc hoạt động hè tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
29/05/2025 08:59
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát97A004.72 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Hạnh
28/03/2025 14:39
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-004.72 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
28/03/2025 14:23
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
16/12/2024 10:50
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo cháy tự động trụ sở Sở Y tế của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ LÊ THIÊN ÂN
09/12/2024 09:51
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 4) dự án Đầu tư mua sắm bổ sung trang thiết bị cho 08 Trung tâm Y tế tuyến huyện, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
09/12/2024 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 58 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 58 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 89 TBMT, trong đó tự mời thầu 81 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 129 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư có quan hệ với 81 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi thứ cực hạn đều nguy hiểm. "
Virginia Woolf
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info