Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.722.285.733.307 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 152.979.121.791 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 94,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.722.285.733.307 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 152.979.121.791 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 94,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/10/2020 11:28
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Kiến Hòa
26/08/2020 17:23
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/07/2020 09:42
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng các trạm, phân trạm do EU viện trợ của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với 10 gói thầu.
19/06/2020 16:29
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng các trạm, phân trạm do EU viện trợ.
19/06/2020 07:00
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình cải tạo, sửa chữa nhà xe nhân viên Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với 3 gói thầu.
04/12/2019 10:03
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hàng rào, nhà bảo vệ, san lấp mặt bằng và sân đường của Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre.
04/12/2019 09:51
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Sửa chữa hàng rào, nhà bảo vệ, san lấp mặt bằng và sân đường của Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/11/2019 16:48
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào, nhà bảo vệ, san lấp mặt bằng và sân đường của Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với 4 gói thầu.
29/10/2019 16:11
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre.
10/10/2019 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
26/10/2020 14:04
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/10/2020 11:28
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Kiến Hòa
26/08/2020 17:23
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
24/07/2020 14:18
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/07/2020 09:42
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng các trạm, phân trạm do EU viện trợ với 10 gói thầu.
19/06/2020 16:29
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình cải tạo, sửa chữa nhà xe nhân viên Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh với 3 gói thầu.
04/12/2019 10:03
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hàng rào, nhà bảo vệ, san lấp mặt bằng và sân đường của Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hữu Thịnh
04/12/2019 09:51
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đăng tải TBMT Sửa chữa hàng rào, nhà bảo vệ, san lấp mặt bằng và sân đường của Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/11/2019 16:48
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào, nhà bảo vệ, san lấp mặt bằng và sân đường của Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh với 4 gói thầu.
29/10/2019 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/10/2020 11:28
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Kiến Hòa
26/08/2020 17:23
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/07/2020 09:42
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng các trạm, phân trạm do EU viện trợ của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với 10 gói thầu.
19/06/2020 16:29
Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng các trạm, phân trạm do EU viện trợ.
19/06/2020 07:00
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình cải tạo, sửa chữa nhà xe nhân viên Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với 3 gói thầu.
04/12/2019 10:03
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hàng rào, nhà bảo vệ, san lấp mặt bằng và sân đường của Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre.
04/12/2019 09:51
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Sửa chữa hàng rào, nhà bảo vệ, san lấp mặt bằng và sân đường của Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/11/2019 16:48
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào, nhà bảo vệ, san lấp mặt bằng và sân đường của Bệnh viện đa khoa khu vực Cù Lao Minh của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre với 4 gói thầu.
29/10/2019 16:11
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre.
10/10/2019 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người mà không học khác gì mò mẫm trong đêm. "
Tục ngữ Việt Nam
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh