Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 155 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 91 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,51%, Xây lắp 2,60%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.780.044.045.702 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 550.961.705.784 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 69,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,51%, Xây lắp 2,60%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.780.044.045.702 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 550.961.705.784 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 69,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Mua sắm Sinh phẩm chạy Realtime PCR (sàng lọc) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA QUỐC TẾ VINMEC
15/03/2022 10:15
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự toán mua sắm trang thiết bị, vật tư tiêu hao, sinh phẩm thực hiện phương án đảm bảo công tác y tế đối với tình huống khi có 500 ca nhiễm COVID-19 trên địa bàn Tỉnh của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với 35 gói thầu.
28/02/2022 10:34
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm máy phá rung tim và máy điện tim của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT NAM
02/12/2021 11:19
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Mua sắm hệ thống oxy hóa lỏng của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh.
22/11/2021 18:44
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Mua sắm Kit chạy tách chiết (ADN/ARN) khẳng định của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
22/11/2021 18:38
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 32 : Mua sắm Khăn lau khử khuẩn bề mặt máy thở, monitor của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2021 14:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 27: Mua sắm Bộ trang phục cấp độ 2 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2021 14:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 29: Mua sắm Găng tay vô khuẩn, Găng tay dài của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2021 14:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 36: Mua sắm Oxy lỏng (Oxy sử dụng trong y tế) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2021 14:51
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 35: Mua sắm khẩu trang N95 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2021 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Mua sắm Sinh phẩm chạy Realtime PCR (sàng lọc).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA QUỐC TẾ VINMEC
15/03/2022 10:15
Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 6: Mua sắm Máy theo dõi bệnh nhân ≥ 5 thông số với 1 nhà thầu tham gia.
30/12/2021 15:24
Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Mua sắm Hệ thống ECMO với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2021 13:48
Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm máy phá rung tim và máy điện tim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT NAM
02/12/2021 11:19
Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 17: Mua sắm Kit chạy tách chiết (ADN ARN) khẳng định với 1 nhà thầu tham gia.
27/11/2021 15:19
Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 18: Mua sắm Sinh phẩm chạy Realtime PCR (khẳng định) với 1 nhà thầu tham gia.
27/11/2021 15:19
Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 29: Mua sắm Găng tay vô khuẩn, Găng tay dài với 1 nhà thầu tham gia.
27/11/2021 15:17
Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 27: Mua sắm Bộ trang phục cấp độ 2 với 8 nhà thầu tham gia.
27/11/2021 15:16
Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 35: Mua sắm khẩu trang N95 với 8 nhà thầu tham gia.
27/11/2021 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Mua sắm Sinh phẩm chạy Realtime PCR (sàng lọc) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA QUỐC TẾ VINMEC
15/03/2022 10:15
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự toán mua sắm trang thiết bị, vật tư tiêu hao, sinh phẩm thực hiện phương án đảm bảo công tác y tế đối với tình huống khi có 500 ca nhiễm COVID-19 trên địa bàn Tỉnh của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với 35 gói thầu.
28/02/2022 10:34
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm máy phá rung tim và máy điện tim của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT NAM
02/12/2021 11:19
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Mua sắm hệ thống oxy hóa lỏng của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh.
22/11/2021 18:44
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Mua sắm Kit chạy tách chiết (ADN/ARN) khẳng định của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
22/11/2021 18:38
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 32 : Mua sắm Khăn lau khử khuẩn bề mặt máy thở, monitor của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2021 14:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 27: Mua sắm Bộ trang phục cấp độ 2 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2021 14:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 29: Mua sắm Găng tay vô khuẩn, Găng tay dài của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2021 14:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 36: Mua sắm Oxy lỏng (Oxy sử dụng trong y tế) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2021 14:51
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 35: Mua sắm khẩu trang N95 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2021 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 32 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 77 TBMT, trong đó tự mời thầu 66 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 66 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong thời gian khó khăn, hãy mang theo điều gì đó đẹp đẽ trong tim. "
Blaise Pascal
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026