Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.567.749.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.482.045.729 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.567.749.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.482.045.729 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI TAM DƯƠNG
04/10/2024 08:04
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2024 10:53
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSYC của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG GIANG
09/09/2024 15:20
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sư đoàn 7/Quân đoàn 4; Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo thay mái tôn nhà bếp và nâng cấp đường điện hạ thế e209 của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 với 2 gói thầu.
27/08/2024 17:11
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MY HOME
28/05/2024 14:04
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-02: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
06/05/2024 11:30
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà thể thao đa năng Sư đoàn BB7.
23/04/2024 14:14
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng khán đài, đường duyệt đội ngũ của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ 8 - BQP
02/11/2023 08:54
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng khán đài, đường duyệt đội ngũ của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
02/08/2023 15:16
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải KHLCNT Khán đài, đường duyệt đội ngũ Sư đoàn BB7/Quân đoàn 4 của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 với 3 gói thầu.
21/07/2023 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSYC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG GIANG
09/09/2024 15:20
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đăng tải KHLCNT Công trình: Sư đoàn 7/Quân đoàn 4; Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo thay mái tôn nhà bếp và nâng cấp đường điện hạ thế e209 với 2 gói thầu.
27/08/2024 17:11
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MY HOME
28/05/2024 14:04
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
16/05/2024 10:12
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đăng tải TBMT Gói thầu XL-02: Xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
06/05/2024 11:30
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng khán đài, đường duyệt đội ngũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ 8 - BQP
02/11/2023 08:54
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng khán đài, đường duyệt đội ngũ theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
02/08/2023 15:16
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đăng tải KHLCNT Khán đài, đường duyệt đội ngũ Sư đoàn BB7/Quân đoàn 4 với 3 gói thầu.
21/07/2023 08:53
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo đảm trang thiết bị công nghệ Trạm BDSC tổng hợp năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng khoa học công nghệ cơ giới
12/04/2023 09:08
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Bảo đảm trang thiết bị công nghệ Trạm BDSC tổng hợp năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
01/04/2023 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI TAM DƯƠNG
04/10/2024 08:04
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2024 10:53
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSYC của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG GIANG
09/09/2024 15:20
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sư đoàn 7/Quân đoàn 4; Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo thay mái tôn nhà bếp và nâng cấp đường điện hạ thế e209 của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 với 2 gói thầu.
27/08/2024 17:11
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MY HOME
28/05/2024 14:04
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-02: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
06/05/2024 11:30
Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà thể thao đa năng Sư đoàn BB7.
23/04/2024 14:14
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng khán đài, đường duyệt đội ngũ của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ 8 - BQP
02/11/2023 08:54
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng khán đài, đường duyệt đội ngũ của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
02/08/2023 15:16
Bên mời thầu Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 đã đăng tải KHLCNT Khán đài, đường duyệt đội ngũ Sư đoàn BB7/Quân đoàn 4 của chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 với 3 gói thầu.
21/07/2023 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 7/ Quân đoàn 4 là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ở đời có hình ảnh nào đáng cảm, đáng kính như hình ảnh của một bà mẹ sống giữa đàn con, lo sắp đặt công việc của kẻ ăn người làm, mưu toan cho chồng được sung sướng một đời và cai quản việc nhà một cách khôn khéo. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh