Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.493.428.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.172.863.991 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.493.428.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.172.863.991 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu In niên giám Thống kê tỉnh Điện Biên năm 2025 của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Kinh tế - Tài chính
25/08/2026 10:17
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT In niên giám Thống kê tỉnh Điện Biên năm 2025 của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
25/08/2026 10:04
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa công trình,Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Tuần Giáo thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TUẤN ĐIỆN BIÊN
22/06/2026 15:54
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát thi công,Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Tuần Giáo thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây d ựng 3 7 tỉnh Địên Biên
22/06/2026 15:51
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu giám sát thi công,Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Tuần Giáo thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:48
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu sửa chữa công trình,Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Tuần Giáo thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:43
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát thi công, Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Na Hỳ thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây d ựng 3 7 tỉnh Địên Biên
22/06/2026 15:26
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa công trình, Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Nà Hỳ thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TUẤN ĐIỆN BIÊN
22/06/2026 15:23
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu giám sát thi công, Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Nà Hỳ thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:17
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu sửa chữa công trình, Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Nà Hỳ thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thống kê tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây d ựng 3 7 tỉnh Địên Biên
31/03/2025 07:44
Thống kê tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Giám sát thi công sửa chữa công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
31/03/2025 07:36
Thống kê tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TUẤN ĐIỆN BIÊN
27/03/2025 15:28
Thống kê tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:13
Thống kê tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và Tư vấn Việt
26/03/2025 10:29
Thống kê tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kết quả chỉ định thầu đơn vị tư vấn quản lý công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
26/03/2025 08:07
Thống kê tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Thương mại và Xây dựng Vạn Xuân tỉnh Điện Biên
05/02/2025 10:53
Thống kê tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây d ựng 3 7 tỉnh Địên Biên
17/01/2025 11:00
Thống kê tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị sau công tơ Chi cục Thống kê huyện Nậm Pồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH THẢO
15/11/2024 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu In niên giám Thống kê tỉnh Điện Biên năm 2025 của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Kinh tế - Tài chính
25/08/2026 10:17
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT In niên giám Thống kê tỉnh Điện Biên năm 2025 của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
25/08/2026 10:04
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa công trình,Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Tuần Giáo thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TUẤN ĐIỆN BIÊN
22/06/2026 15:54
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát thi công,Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Tuần Giáo thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây d ựng 3 7 tỉnh Địên Biên
22/06/2026 15:51
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu giám sát thi công,Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Tuần Giáo thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:48
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu sửa chữa công trình,Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Tuần Giáo thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:43
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát thi công, Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Na Hỳ thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây d ựng 3 7 tỉnh Địên Biên
22/06/2026 15:26
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa công trình, Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Nà Hỳ thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TUẤN ĐIỆN BIÊN
22/06/2026 15:23
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu giám sát thi công, Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Nà Hỳ thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:17
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu sửa chữa công trình, Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Nà Hỳ thuộc Thống kê tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tin tưởng là biết ngoài kia là đại dương bởi mình nhìn thấy suối. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh