Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.028.597.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.012.578.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.028.597.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.012.578.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu In Kết quả Tổng điều tra nông thôn, nông nghiệp năm 2025 tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Kinh tế - Tài chính
26/08/2026 15:10
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT In Kết quả Tổng điều tra nông thôn, nông nghiệp năm 2025 tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:59
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu In Niên giám Thống kê tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Kinh tế - Tài chính
14/07/2026 09:30
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT In Niên giám Thống kê tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN với 1 gói thầu.
08/07/2026 08:25
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP & THƯƠNG MẠI PHÚ AN
15/06/2026 16:58
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trinh của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
15/06/2026 16:53
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trinh của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT NHẬT
15/06/2026 16:53
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Lộc Bình thuộc Thống kê tỉnh Lạng Sơn.
02/06/2026 16:16
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Lộc Bình thuộc Thống kê tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN với 3 gói thầu.
02/06/2026 16:15
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thu thập thông tin phiếu điều tra doanh nghiệp, hợp tác xã trong Tổng điều tra kinh tế năm 2026 trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
09/03/2026 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG
12/04/2024 09:21
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN công bố KQMT gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc với 1 nhà thầu tham gia.
29/03/2024 16:32
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải TBMT Sửa chữa trụ sở làm việc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/03/2024 16:08
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải TBMT Sửa chữa trụ sở làm việc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/03/2024 16:25
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê, huyện Văn Lãng, tỉnh Lạng Sơn với 5 gói thầu.
20/03/2024 15:25
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Cục Thống kê tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LƯU TRỮ BẢO AN
22/08/2023 16:09
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Cục Thống kê tỉnh Lạng Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
10/08/2023 14:06
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG
04/08/2023 11:30
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Cục Thống kê tỉnh Lạng Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2023 17:24
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Cục Thống kê tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
27/07/2023 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu In Kết quả Tổng điều tra nông thôn, nông nghiệp năm 2025 tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Kinh tế - Tài chính
26/08/2026 15:10
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT In Kết quả Tổng điều tra nông thôn, nông nghiệp năm 2025 tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:59
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu In Niên giám Thống kê tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Kinh tế - Tài chính
14/07/2026 09:30
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT In Niên giám Thống kê tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN với 1 gói thầu.
08/07/2026 08:25
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP & THƯƠNG MẠI PHÚ AN
15/06/2026 16:58
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trinh của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
15/06/2026 16:53
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trinh của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT NHẬT
15/06/2026 16:53
THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Lộc Bình thuộc Thống kê tỉnh Lạng Sơn.
02/06/2026 16:16
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Lộc Bình thuộc Thống kê tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN với 3 gói thầu.
02/06/2026 16:15
Bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thu thập thông tin phiếu điều tra doanh nghiệp, hợp tác xã trong Tổng điều tra kinh tế năm 2026 trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
09/03/2026 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công mà không có cảm giác thỏa nguyện là thất bại. "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh