Thông báo mời thầu

Sửa chữa trụ sở làm việc

      Đang xem    
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:27 20/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê, huyện Văn Lãng, tỉnh Lạng Sơn
Tên gói thầu
Sửa chữa trụ sở làm việc
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Lãng, Tỉnh Lạng Sơn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 18/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
14/QĐ-CTK
Ngày phê duyệt
19/03/2024 16:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CỤC THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:25 20/03/2024
đến
15:00 18/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 18/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/04/2024 (17/07/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và Xây dựng Thiên Thanh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Công ty cổ phần Xây dựng 10A Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty cổ phần Thời Đại Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH thương Mại và tư vấn xây dựng Minh Hà Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty cổ phần Thời Đại Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH thương Mại và tư vấn xây dựng Minh Hà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Do sai sót thời điểm đóng thầu
Số quyết định
15/QĐ-CTK
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 21/03/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:01 22/03/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
a) Loại thiết bị: Máy hàn - công suất ≥ 7 kW b) Đặc điểm thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu
1
2
a) Loại thiết bị: Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,2 kW b) Đặc điểm thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu
2
3
a) Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW b) Đặc điểm thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu
1
4
a) Loại thiết bị: Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW b) Đặc điểm thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu
2
5
a) Loại thiết bị: Máy trộn vữa - dung tích ≥ 80 lít b) Đặc điểm thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu
1
6
a) Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 T b) Đặc điểm thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê nhưng Nhà thầu phải chứng minh sẵn sàng huy động máy móc thiết bị và tất cả máy móc thiết bị đều trong điều kiện làm việc tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt các automat 1 pha 10A
8
cái
2
Lắp đặt ổ cắm đôi
26
cái
3
Lắp đặt công tắc 4 hạt
1
cái
4
Lắp đặt công tắc 2 hạt
8
cái
5
Lắp đặt công tắc 1 hạt
5
cái
6
Đế nhựa nổi
55
cái
7
Mặt công tắc, ổ cắm, aptomat
55
cái
8
Lắp đặt đèn led bán nguyệt 36W
16
bộ
9
Lắp đặt đèn ốp trần (30x30)cm - 18W
7
bộ
10
Đèn led tròn 50W
2
bóng
11
Đui E27 gắn tường
3
cái
12
Lắp đặt quạt treo tường
1
cái
13
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT≤225cm2
12
hộp
14
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
96.23
m2
15
Cạo rỉ xà gồ, vì kèo thép
46.54
m2
16
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
46.54
m2
17
Mài, vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông chuẩn bị cho công tác chống thấm
5.64
m2
18
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
5.64
m2
19
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0.4mm
0.46
100m2
20
Lợp mái che tường bằng tôn xốp chống nóng, chống ồn, tôn dày 0.4mm
0.49
100m2
21
Tôn úp nóc, bờ
36.75
m
22
Máng inox thu nước dày 1.1mm khổ rộng 450mm
49.07
m
23
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.22
100m
24
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
6
cái
25
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
1.42
m3
26
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.52
m3
27
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.2
m3
28
Xây rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
0.38
m3
29
Láng mương cáp, mương rãnh dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
1.68
m2
30
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
5.88
m2
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.01
100m2
32
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.31
100kg
33
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.13
m3
34
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
4
1 cấu kiện
35
Lắp đặt ống bê tông bằng thủ công, đoạn ống dài 1m - Đường kính 300mm
17
1 đoạn ống
36
Đắp cát đường ống bằng thủ công
1.39
m3
37
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.13
m3
38
Lát gạch đất nung - Tiết diện gạch (40x40)cm, vữa XM M75, PCB40
63.78
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
53.31
m2
40
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
53.31
m2
41
Cạo rỉ các kết cấu thép
14.13
m2
42
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
14.13
m2
43
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
18.51
m3
44
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
18.51
m3
45
Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
18.51
m3
46
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
2.2
m3
47
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
0.16
m2
48
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.19
m3
49
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
1.08
m2
50
Trát xà dầm, vữa XM M75, XM PCB40
0.56
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu THỐNG KÊ TỈNH LẠNG SƠN như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 14,28%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.048.319.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.034.700.933 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa trụ sở làm việc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa trụ sở làm việc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây