Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.005.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.003.420.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.005.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.003.420.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sách bổ sung tài nguyên thông tin Thư viện tổng hợp và kho luân chuyển năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HOÁ HUY HOÀNG
03/08/2026 15:35
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sách bổ sung tài nguyên thông tin Thư viện tổng hợp và kho luân chuyển năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/07/2026 16:43
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
13/07/2026 16:48
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Bổ sung tài nguyên thông tin Thư viện tổng hợp và kho luân chuyển năm 2026 cho Thư viện thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng với 2 gói thầu.
13/07/2026 10:08
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉ định thầu của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VŨ TRUNG HIẾU
14/12/2023 15:10
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung giá sách cho Thư viện tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng với 1 gói thầu.
13/12/2023 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Chỉ định thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VŨ TRUNG HIẾU
14/12/2023 15:10
Thư viện thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua bổ sung giá sách cho Thư viện tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
13/12/2023 16:00
Thư viện thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Cung cấp sách bổ sung năm 2017 cho thư viện Tỉnh Hải Dương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/10/2017 16:14
Thư viện thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị hạ tầng CNTT, xây dựng phần mềm và tạo lập số liệu (Đăng tải trên báo đấu thầu số 164 ngày 30/08/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2016 07:10
Thư viện thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị nội thất. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 164 ngày 30/08/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2016 07:10
Thư viện thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị nội thất (gói 5) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/12/2013 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sách bổ sung tài nguyên thông tin Thư viện tổng hợp và kho luân chuyển năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HOÁ HUY HOÀNG
03/08/2026 15:35
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sách bổ sung tài nguyên thông tin Thư viện tổng hợp và kho luân chuyển năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/07/2026 16:43
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
13/07/2026 16:48
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Bổ sung tài nguyên thông tin Thư viện tổng hợp và kho luân chuyển năm 2026 cho Thư viện thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng với 2 gói thầu.
13/07/2026 10:08
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉ định thầu của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VŨ TRUNG HIẾU
14/12/2023 15:10
Bên mời thầu Thư viện thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung giá sách cho Thư viện tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng với 1 gói thầu.
13/12/2023 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người phải trải qua nước mắt và nỗi đau thì mới trưởng thành. "
Hồng Cửu
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh