Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.754.901.442 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.594.789.648 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.754.901.442 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.594.789.648 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn làm việc, bàn phục vụ bạn đọc, giá sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
03/08/2026 10:40
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn làm việc, bàn phục vụ bạn đọc, giá sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:25
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá tài nguyên thông tin của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin thành phố Huế
16/06/2026 09:48
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Số hoá tài nguyên thông tin của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
11/06/2026 09:54
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Bổ sung tài liệu sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:12
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, dịch vụ gói Chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP THIẾT BỊ SAO MAI
20/11/2025 14:50
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, dịch vụ gói Chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
13/11/2025 16:38
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài liệu sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
15/08/2025 10:13
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải TBMT Mua sắm tài liệu sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2025 15:34
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài liệu sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
11/07/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
20/12/2024 14:49
THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT In phục chế sắc phong thời Nguyễn cho Thư viện Tổng hợp tỉnh. với 3 gói thầu.
01/12/2024 10:29
THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Mua tài liệu thực hiện Kế hoạch phát triển Văn hoá đọc năm 2024 với 1 gói thầu.
01/12/2024 10:18
THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần chi phí lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO THIẾT KẾ VÀ IN ẤN HƯƠNG BÌNH
25/10/2024 11:37
THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Lắp dựng bảng tên đơn vị và màn hình Led ngoài trời Thư viện Tổng hợp tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
17/10/2024 15:30
THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH SƠN
16/09/2024 17:08
THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT và đánh giá KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NGÂN NGỌC
16/09/2024 17:06
THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ
16/09/2024 17:04
THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
16/09/2024 16:57
THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Chi phí giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT
16/09/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn làm việc, bàn phục vụ bạn đọc, giá sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
03/08/2026 10:40
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn làm việc, bàn phục vụ bạn đọc, giá sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:25
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá tài nguyên thông tin của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin thành phố Huế
16/06/2026 09:48
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Số hoá tài nguyên thông tin của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
11/06/2026 09:54
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Bổ sung tài liệu sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:12
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, dịch vụ gói Chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP THIẾT BỊ SAO MAI
20/11/2025 14:50
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, dịch vụ gói Chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
13/11/2025 16:38
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài liệu sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
15/08/2025 10:13
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải TBMT Mua sắm tài liệu sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2025 15:34
Bên mời thầu THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài liệu sách của chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
11/07/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THƯ VIỆN THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thái độ kỳ vọng tích cực là dấu hiệu của tính cách vượt trội. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh