Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 535.091.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 497.890.059 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 535.091.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 497.890.059 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
01/12/2021 16:14
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
09/11/2021 11:01
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
09/11/2021 09:18
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
09/11/2021 08:48
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển Thư viện tỉnh Cà Mau phục vụ các xã Nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau.
20/08/2020 10:18
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách cho hệ thống Thư viện cấp tỉnh và ấn phẩm văn hóa cho đồng bào dân tộc thiểu số, các xã khu vực III, các Trường dân tộc nội trú của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau.
20/08/2020 10:16
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản (bàn và tủ) của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV TRANG TRÍ NỘI THẤT BẢO HUY
14/08/2020 11:37
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT Mua sách cho hệ thống Thư viện cấp tỉnh và ấn phẩm văn hóa cho đồng bào dân tộc thiểu số, các xã khu vực III, các Trường dân tộc nội trú của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/07/2020 12:34
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sách cho hệ thống Thư viện cấp tỉnh và ấn phẩm văn hóa cho đồng bào dân tộc thiểu số, các xã khu vực III, các Trường dân tộc nội trú của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
06/07/2020 12:18
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển Thư viện tỉnh Cà Mau phục vụ các xã Nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/07/2020 12:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
01/12/2021 16:14
Thư viện tỉnh Cà Mau công bố KQMT gói thầu Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới với 1 nhà thầu tham gia.
12/11/2021 14:28
Thư viện tỉnh Cà Mau đăng tải TBMT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
09/11/2021 11:01
Thư viện tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới với 3 gói thầu.
09/11/2021 09:18
Thư viện tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới với 3 gói thầu.
09/11/2021 08:48
Thư viện tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển Thư viện tỉnh Cà Mau phục vụ các xã Nông thôn mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
20/08/2020 10:18
Thư viện tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua sách cho hệ thống Thư viện cấp tỉnh và ấn phẩm văn hóa cho đồng bào dân tộc thiểu số, các xã khu vực III, các Trường dân tộc nội trú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
20/08/2020 10:16
Thư viện tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản (bàn và tủ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV TRANG TRÍ NỘI THẤT BẢO HUY
14/08/2020 11:37
Thư viện tỉnh Cà Mau công bố KQMT gói thầu Mua sách cho hệ thống Thư viện cấp tỉnh và ấn phẩm văn hóa cho đồng bào dân tộc thiểu số, các xã khu vực III, các Trường dân tộc nội trú với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2020 14:33
Thư viện tỉnh Cà Mau công bố KQMT gói thầu Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển Thư viện tỉnh Cà Mau phục vụ các xã Nông thôn mới với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2020 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
01/12/2021 16:14
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
09/11/2021 11:01
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
09/11/2021 09:18
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển thư viện tỉnh Cà Mau phụ vụ các xã nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
09/11/2021 08:48
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển Thư viện tỉnh Cà Mau phục vụ các xã Nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau.
20/08/2020 10:18
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách cho hệ thống Thư viện cấp tỉnh và ấn phẩm văn hóa cho đồng bào dân tộc thiểu số, các xã khu vực III, các Trường dân tộc nội trú của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau.
20/08/2020 10:16
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản (bàn và tủ) của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV TRANG TRÍ NỘI THẤT BẢO HUY
14/08/2020 11:37
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT Mua sách cho hệ thống Thư viện cấp tỉnh và ấn phẩm văn hóa cho đồng bào dân tộc thiểu số, các xã khu vực III, các Trường dân tộc nội trú của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/07/2020 12:34
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sách cho hệ thống Thư viện cấp tỉnh và ấn phẩm văn hóa cho đồng bào dân tộc thiểu số, các xã khu vực III, các Trường dân tộc nội trú của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
06/07/2020 12:18
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT Bổ sung các loại sách cho kho luân chuyển Thư viện tỉnh Cà Mau phục vụ các xã Nông thôn mới của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/07/2020 12:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sống xấu xa không hợp lý, bừa bãi… không phải là sống tồi mà là chết mòn. "
A. Đê - mô - crit
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info