Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 73 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 103 gói thầu, trong đó có 71 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 79 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,15%, Xây lắp 3,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.828.845.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.507.563.193 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,15%, Xây lắp 3,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.828.845.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.507.563.193 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Mua Bổ sung sách cho kho sách phục vụ tại chỗ và kho sách luân chuyển phong trào cơ sở năm 2026 của Thư viện tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 17:00
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Mua Bổ sung sách cho kho sách phục vụ tại chỗ và kho sách luân chuyển phong trào cơ sở năm 2026 của Thư viện tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 14:21
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung sách cho kho sách phục vụ tại chỗ và kho sách luân chuyển phong trào cơ sở năm 2026 của Thư viện tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
20/08/2026 04:48
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung sách cho kho sách phục vụ tại chỗ và kho sách luân chuyển phong trào cơ sở năm 2026 của Thư viện tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
19/08/2026 15:20
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua các tài liệu cổ, quý hiếm năm 2026 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:23
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua tủ để sách thuộc gói xây dựng tủ sách cộng đồng các xã thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng dân tộc thiểu số và miền núi; hỗ trợ xây dựng tủ sách thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÚ HUỆ
11/02/2026 12:02
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ cơ quan và vệ sinh tòa nhà 6 tầng, vệ sinh các kho sách, phòng đọc phục vụ bạn đọc năm 2026 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI PHÚ HOÀNG NGUYÊN
11/02/2026 11:48
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công trang trí không gian Tết với chủ đề “Ông đồ Nghệ” và tuyên truyền, giới thiệu sách, báo mừng Đảng, mừng Xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
11/02/2026 11:43
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Trang trí không gian Tết với chủ đề “Ông đồ Nghệ” và tuyên truyền, giới thiệu sách, báo mừng Đảng, mừng Xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
07/02/2026 08:48
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ cơ quan và vệ sinh tòa nhà 6 tầng, vệ sinh các kho sách, phòng đọc phục vụ bạn đọc năm 2026 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
07/02/2026 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư Viện tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô vận chuyển Đoàn cán bộ và trang thiết bị, đạo cụ của Thư viện tỉnh đi công tác tại tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOONG ENTERTAINMENT
21/05/2025 08:59
Thư Viện tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chống dột mái nhà tầng 7 Thư viện tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP HOÀ BÌNH
21/05/2025 08:56
Thư Viện tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống dột mái nhà tầng 7 Thư viện tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
15/05/2025 16:24
Thư Viện tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê xe ô tô vận chuyển đoàn cán bộ và trang thiết bị, đạo cụ của Thư viện tỉnh đi công tác tại tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
15/05/2025 16:15
Thư Viện tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Chămsóc cây xanh và vệ sinh tại Thư viện tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP HUY HIỆP
22/01/2025 09:10
Thư Viện tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Chămsóc cây xanh, vệsinh tại Thư viện tỉnh với 1 gói thầu.
22/01/2025 09:00
Thư Viện tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa, trang bị thêm hệ thống phòng cháy chữa cháy tại Thư viện tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
09/12/2024 14:39
Thư Viện tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị hệ thống màn hình LED và các hạng mục, thiết bị phụ trợ liên quan đến hội trường của Thư viện tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
09/12/2024 12:17
Thư Viện tỉnh Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị hệ thống màn hình LED và các hạng mục, thiết bị phụ trợ liên quan đến hội trường của Thư viện tỉnh Nghệ An với 1 nhà thầu tham gia.
04/11/2024 08:57
Thư Viện tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị hệ thống màn hình LED và các hạng mục, thiết bị phụ trợ liên quan đến hội trường của Thư viện tỉnh Nghệ An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2024 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Mua Bổ sung sách cho kho sách phục vụ tại chỗ và kho sách luân chuyển phong trào cơ sở năm 2026 của Thư viện tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 17:00
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Mua Bổ sung sách cho kho sách phục vụ tại chỗ và kho sách luân chuyển phong trào cơ sở năm 2026 của Thư viện tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 14:21
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung sách cho kho sách phục vụ tại chỗ và kho sách luân chuyển phong trào cơ sở năm 2026 của Thư viện tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
20/08/2026 04:48
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung sách cho kho sách phục vụ tại chỗ và kho sách luân chuyển phong trào cơ sở năm 2026 của Thư viện tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
19/08/2026 15:20
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua các tài liệu cổ, quý hiếm năm 2026 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:23
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua tủ để sách thuộc gói xây dựng tủ sách cộng đồng các xã thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng dân tộc thiểu số và miền núi; hỗ trợ xây dựng tủ sách thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÚ HUỆ
11/02/2026 12:02
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ cơ quan và vệ sinh tòa nhà 6 tầng, vệ sinh các kho sách, phòng đọc phục vụ bạn đọc năm 2026 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI PHÚ HOÀNG NGUYÊN
11/02/2026 11:48
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công trang trí không gian Tết với chủ đề “Ông đồ Nghệ” và tuyên truyền, giới thiệu sách, báo mừng Đảng, mừng Xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN VÀ QUẢNG CÁO INFINITI
11/02/2026 11:43
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Trang trí không gian Tết với chủ đề “Ông đồ Nghệ” và tuyên truyền, giới thiệu sách, báo mừng Đảng, mừng Xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
07/02/2026 08:48
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ cơ quan và vệ sinh tòa nhà 6 tầng, vệ sinh các kho sách, phòng đọc phục vụ bạn đọc năm 2026 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
07/02/2026 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 73 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 61 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vui sướng và tự do, tín ngưỡng đơn giản của tuổi thơ. "
William Wordsworth
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh