Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.258.581.302 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.163.545.569 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.258.581.302 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.163.545.569 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thẩm tra đề cương và dự toán nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG THẮNG
17/08/2026 16:49
Bên mời thầu Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quản lý nhà và Giám định xây dựng Bắc Ninh
03/08/2026 17:46
Bên mời thầu Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
03/08/2026 17:44
Bên mời thầu Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ACOBA AN BÌNH
31/07/2026 14:07
Bên mời thầu Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt máy móc thiết bị trang bị cho các đơn vị trực thuộc Thuế tỉnh Bắc Ninh năm 2026 của chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
15/07/2026 16:27
Bên mời thầu Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt máy móc thiết bị trang bị cho các đơn vị trực thuộc Thuế tỉnh Bắc Ninh năm 2026 của chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
14/07/2026 16:44
Bên mời thầu Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/07/2026 11:24
Bên mời thầu Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu số 4 của chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
10/07/2026 15:59
Bên mời thầu Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng và sửa chữa điều hoà tại Thuế tỉnh Bắc Ninh năm 2026 của chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DV ĐIỆN LẠNH TÂN HOÀNG PHÁT
08/07/2026 16:25
Bên mời thầu Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng và sửa chữa điều hoà tại Thuế tỉnh Bắc Ninh năm 2026 của chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
08/07/2026 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 49 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta nói, con ong, độc nhất ở cái đuôi, còn đàn bà độc nhất là ở tấm lòng. Không sai đâu, nhưng cậu nghĩ kĩ đi, nếu cậu không chọc phá con ong, nó sẽ chẳng chích, cũng như đàn bà, nếu không đẩy họ vào đường cùng, họ sẽ không bao giờ thâm độc. "
Toboso Yana
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh