Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.130.945.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.129.487.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.130.945.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.129.487.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác sửa chữa, bảo dưỡng trang bị khí tài Hóa học năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI THỊ DUNG
07/08/2026 16:09
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác sửa chữa, bảo dưỡng trang bị khí tài Hóa học năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 với 3 gói thầu.
07/08/2026 15:51
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác huấn luyện năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thanh Xuân
07/08/2026 15:34
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định Hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
29/07/2026 22:04
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
29/07/2026 22:02
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
29/07/2026 21:57
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định Hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
29/07/2026 21:54
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác sửa chữa, bảo dưỡng trang bị khí tài Hóa học năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 với 3 gói thầu.
29/07/2026 18:54
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác sửa chữa, bảo dưỡng trang bị khí tài Hóa học năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 với 3 gói thầu.
29/07/2026 18:50
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác huấn luyện năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 với 3 gói thầu.
29/07/2026 18:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tiểu đoàn 23 công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Công tác huấn luyện chiến đấu và TDTT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh TMDV Thái Trụ
19/06/2025 10:59
Tiểu đoàn 23 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bảo đảm vật chất phục vụ Công tác Hóa học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh TM Tổng hợp Ninh An
04/06/2025 16:34
Tiểu đoàn 23 đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị bảo đảm vật chất phục vụ Công tác Hóa học năm 2025 với 1 gói thầu.
04/06/2025 16:20
Tiểu đoàn 23 đăng tải KHLCNT Công tác huấn luyện chiến đấu và TDTT năm 2025 với 3 gói thầu.
17/03/2025 11:18
Tiểu đoàn 23 đăng tải KHLCNT Công trình: Vườn ao chuồng tiểu đoàn 23/Bộ Tham mưu/Quân chủng PK-KQ với 2 gói thầu.
02/01/2025 10:22
Tiểu đoàn 23 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN BÌNH MINH
31/12/2024 17:18
Tiểu đoàn 23 đăng tải KHLCNT Công trình: Vườn ao chuồng tiểu đoàn 23/Bộ Tham mưu/Quân chủng PK-KQ với 2 gói thầu.
21/12/2024 16:26
Tiểu đoàn 23 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư bảo dưỡng, sửa chữa, đồng bộ xe máy, TBKT 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh phụ tùng ô tô
24/10/2024 20:29
Tiểu đoàn 23 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư bảo dưỡng, sửa chữa, đồng bộ xe máy, TBKT 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
19/10/2024 09:26
Tiểu đoàn 23 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư bảo dưỡng, sửa chữa, đồng bộ xe máy, TBKT 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 21:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác sửa chữa, bảo dưỡng trang bị khí tài Hóa học năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI THỊ DUNG
07/08/2026 16:09
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác sửa chữa, bảo dưỡng trang bị khí tài Hóa học năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 với 3 gói thầu.
07/08/2026 15:51
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác huấn luyện năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thanh Xuân
07/08/2026 15:34
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định Hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
29/07/2026 22:04
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
29/07/2026 22:02
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
29/07/2026 21:57
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định Hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
29/07/2026 21:54
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác sửa chữa, bảo dưỡng trang bị khí tài Hóa học năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 với 3 gói thầu.
29/07/2026 18:54
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác sửa chữa, bảo dưỡng trang bị khí tài Hóa học năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 với 3 gói thầu.
29/07/2026 18:50
Bên mời thầu Tiểu đoàn 23 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm vật chất phục vụ Công tác huấn luyện năm 2026 của chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 với 3 gói thầu.
29/07/2026 18:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tiểu đoàn 23 là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đời là cái chén nhiệm màu lấp lánh gần tới miệng. "
Lord Byron
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info