Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 15,00%, Hỗn hợp 5,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.518.730.905 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.566.114.178 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 15,00%, Hỗn hợp 5,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.518.730.905 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.566.114.178 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC TÀI LIỆU THĂNG LONG
02/07/2026 10:41
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2026 16:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 3 gói thầu.
08/06/2026 11:51
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách Luậttập huấn Hội thẩm Tòa án nhân dân hai cấp Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM PHÁT HÀNH SÁCH CHÍNH TRỊ PHÁP LUẬT
26/05/2026 10:00
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách Luậttập huấn Hội thẩm Tòa án nhân dân hai cấp Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
26/05/2026 09:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vân chuyển khách cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận tải và du lịch Vilike
26/05/2026 09:24
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vị phòng và xuất ăn cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DU LỊCH DẦU KHÍ PHƯƠNG ĐÔNG
26/05/2026 09:15
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vị phòng và xuất ăn cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:48
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển khách cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Mua sám sổ, bút, clean tạp huấn HTND hai cấp TAND thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
12/11/2025 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Trang bị máy tính, máy in phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC MEGA
10/11/2025 09:16
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Trang bị máy tính, máy in phục vụ công tác với 1 gói thầu.
07/11/2025 10:48
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC TÀI LIỆU THĂNG LONG
14/05/2025 15:09
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 nhà thầu tham gia.
05/05/2025 10:01
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 15:37
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 3 gói thầu.
18/04/2025 08:40
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu TAĐN-09: Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và giám sát công trình Việt Nam
15/11/2024 15:58
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu TAĐN-08: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T & K, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN AN
15/11/2024 15:46
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu TAĐN-08: Tư vấn quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
30/10/2024 09:29
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu TAĐN-09: Giám sát với 1 nhà thầu tham gia.
28/10/2024 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC TÀI LIỆU THĂNG LONG
02/07/2026 10:41
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2026 16:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 3 gói thầu.
08/06/2026 11:51
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách Luậttập huấn Hội thẩm Tòa án nhân dân hai cấp Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM PHÁT HÀNH SÁCH CHÍNH TRỊ PHÁP LUẬT
26/05/2026 10:00
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách Luậttập huấn Hội thẩm Tòa án nhân dân hai cấp Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
26/05/2026 09:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vân chuyển khách cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận tải và du lịch Vilike
26/05/2026 09:24
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vị phòng và xuất ăn cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DU LỊCH DẦU KHÍ PHƯƠNG ĐÔNG
26/05/2026 09:15
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vị phòng và xuất ăn cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:48
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển khách cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Mua sám sổ, bút, clean tạp huấn HTND hai cấp TAND thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
12/11/2025 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phán đoán tốt đến từ kinh nghiệm, và kinh nghiệm thì – chà, thứ đó đến từ phán đoán tồi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026