Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 57 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 47,62%, Tư vấn 19,05%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 4%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.097.817.425 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.148.923.098 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 47,62%, Tư vấn 19,05%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 4%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.097.817.425 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.148.923.098 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC TÀI LIỆU THĂNG LONG
02/07/2026 10:41
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2026 16:32
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng với 3 gói thầu.
08/06/2026 11:51
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách Luậttập huấn Hội thẩm Tòa án nhân dân hai cấp Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM PHÁT HÀNH SÁCH CHÍNH TRỊ PHÁP LUẬT
26/05/2026 10:00
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm sách Luậttập huấn Hội thẩm Tòa án nhân dân hai cấp Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
26/05/2026 09:32
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vân chuyển khách cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận tải và du lịch Vilike
26/05/2026 09:24
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vị phòng và xuất ăn cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng tại tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DU LỊCH DẦU KHÍ PHƯƠNG ĐÔNG
26/05/2026 09:15
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vị phòng và xuất ăn cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng tại tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:48
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển khách cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:32
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sám sổ, bút, clean tạp huấn HTND hai cấp TAND thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
12/11/2025 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Trang bị máy tính, máy in phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC MEGA
10/11/2025 09:16
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Trang bị máy tính, máy in phục vụ công tác với 1 gói thầu.
07/11/2025 10:48
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC TÀI LIỆU THĂNG LONG
14/05/2025 15:09
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 nhà thầu tham gia.
05/05/2025 10:01
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 15:37
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 3 gói thầu.
18/04/2025 08:40
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu TAĐN-09: Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và giám sát công trình Việt Nam
15/11/2024 15:58
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu TAĐN-08: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T & K, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN AN
15/11/2024 15:46
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu TAĐN-08: Tư vấn quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
30/10/2024 09:29
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu TAĐN-09: Giám sát với 1 nhà thầu tham gia.
28/10/2024 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC TÀI LIỆU THĂNG LONG
02/07/2026 10:41
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2026 16:32
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Tòa án nhân dân Thành phố Đà Nẵng với 3 gói thầu.
08/06/2026 11:51
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách Luậttập huấn Hội thẩm Tòa án nhân dân hai cấp Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM PHÁT HÀNH SÁCH CHÍNH TRỊ PHÁP LUẬT
26/05/2026 10:00
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm sách Luậttập huấn Hội thẩm Tòa án nhân dân hai cấp Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
26/05/2026 09:32
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vân chuyển khách cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận tải và du lịch Vilike
26/05/2026 09:24
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vị phòng và xuất ăn cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng tại tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DU LỊCH DẦU KHÍ PHƯƠNG ĐÔNG
26/05/2026 09:15
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vị phòng và xuất ăn cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng tại tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:48
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển khách cho Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:32
Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sám sổ, bút, clean tạp huấn HTND hai cấp TAND thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
12/11/2025 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 21 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trên đời luôn luôn có thể loại người này, hâm mộ thành ghen ghét, dù là không chiếm được cũng phải đạp đổ, để cuối cùng phải kiếm được chút tâm lý an ủi. "
Thánh Yêu
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.