Thông báo mời thầu

TAĐN-01: Tổng thầu xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 20:06 02/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
Tên gói thầu
TAĐN-01: Tổng thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
820/QĐ-TAĐN
Ngày phê duyệt
02/08/2024 18:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án Nhân dân thành phố Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:05 02/08/2024
đến
08:00 20/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2024 (18/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Kỹ Việt - Toàn Tiến Phát (Công ty cổ phần Đầu tư - Tư vấn kỹ thuật xây dựng Kỹ Việt và Công ty cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng - PCCC Toàn Tiến Phát). Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 132 Phạm Nhữ Tăng, Phường Hoà Khê, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
2 Viện Chuyên ngành Kết cấu Công trình Xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 81 phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ ĐÀ NẴNG Tư vấn thẩm định giá 39 Bình Hòa 5 - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG Tư vấn lập E-HSMT 46 Lý Văn Tố - Phường Phước Mỹ - Quận Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 110 Huỳnh Ngọc Huệ - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG Tư vấn đánh giá E-HSDT 46 Lý Văn Tố - Phường Phước Mỹ - Quận Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 110 Huỳnh Ngọc Huệ - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ép cọc Robot thủy lực tự hành ≥860T (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
1
2
Máy ép thủy lực - lực ép: ≥130 T (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
1
3
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: ≥25 T (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
1
4
Máy bơm bê tông - năng suất: 40 - 60 m3/h (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥7 T (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
1
6
Máy vận thăng lồng - sức nâng: ≥3T (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥150 lít (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
2
9
Máy cắt gạch đá - công suất: ≥1,7 kW (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
4
10
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥4 kW (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
2
11
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu
4
12
Máy toàn đạc (Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) thiết bị phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu của đơn vị chủ sở hữu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bình tích áp 100 lít
1
bình
2
Chi phí kiểm định bơm PCCC: Bao gồm: 02 bơm điện 45 kW & 01 bơm bù áp 2,2 kW
1
Hệ
3
Bình chữa cháy Aerosol loại 2500g.
1
T.tâm
4
Tủ điều khiển xả khí 3 zone 1 khu vực
1
T.tâm
5
Bình khí (CO2 loại 3kg) MT3
22
Cái
6
Bình bột (ABC loại 4kg) MFZL4
22
Cái
7
Quả cầu chữa cháy loại 6kg
4
Cái
8
Máy phát điện dự phòng
9
Máy phát điện dự phòng 3 pha, vỏ chống ôn, phụ kiện đồng bộ, công suất 250KVA
1
Cái
10
Thiết bị quạt
11
Quạt Cấp gió tươi 1450m3/h, 450Pa
6
Cái
12
Quạt hút khói 54000m3/h, 600Pa
1
Cái
13
Quạt hút khói : 67350m3/h, 600Pa
1
Cái
14
Ốp tường chân tường bằng đá băm soi cạnh KT 100x200
29.4816
m2
15
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
467.3283
m2
16
GCLD tường rào thép hộp 20x40x1.2, sơn hoàn thiện
63.22
m2
17
GCLD chông gang đầu tường rào
66.07
m
18
Cổng ngõ
19
Gia công ray cửa cổng bằng thép mạ kẽm V50x50x5
0.187
tấn
20
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤200kg/1 cấu kiện
0.187
tấn
21
Gia công cổng sắt bằng thép hộp mạ kẽm
0.6237
tấn
22
Cung cấp lắp đặt bánh xe sắt D70
16
cái
23
Cung cấp lắp đặt chân đỡ quay cổng mở
2
cái
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
49.3892
1m2
25
Chống mối
26
Phòng chống mối mặt nền tầng 1 công trình bằng dung dịch Wazary 10SC dung dịch 1/200, theo định mức 5 lít/m2 (Hoặc tương đương)
625.21
1m2
27
Phòng mối mặt tường bao quanh tầng 1 bằng thuốc phòng mối Wazary 10SC dung dịch 1/200 nước theo định mức 2 lít/m2 (Hoặc tương đương)
381.325
m2
28
Công tác tạo hào phòng chống mối xung quanh chân tường phía trong công trình bằng phương pháp đào hào rộng 30cm, sâu 40cm
36.2892
m3
29
Công tác tạo hàng rào phòng mối bên ngoài tầng 1 công trình bằng phương pháp đào hào rộng 40cm, sâu 60cm.
28.2864
m3
30
Đào tạo hào chống mối bằng thủ công
64.5756
1m3
31
Đắp đất hào chống mối sau khi xử lý bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.6458
100m3
32
Thiết bị (Bao gồm cung cấp và lắp đặt)
33
Hệ thống điều hoà không khí
34
Máy điều hòa không khí hai mảnh, công suất 18.000 BTU, dàn lạnh âm trần, phụ kiện hợp bộ đi kèm
4
bộ
35
Máy điều hòa không khí hai mảnh, công suất 24.000 BTU, dàn lạnh âm trần, phụ kiện hợp bộ đi kèm
23
bộ
36
Máy điều hòa không khí hai mảnh, công suất 29.000 BTU, dàn lạnh âm trần, phụ kiện hợp bộ đi kèm
2
Bộ
37
Máy điều hòa không khí 2 mảnh, công suất 9.000 BTU dàn lạnh gắn tường, phụ kiện hợp bộ đi kèm
2
bộ
38
Máy điều hòa không khí 2 mảnh, công suất 12.000 BTU dàn lạnh gắn tường, phụ kiện hợp bộ đi kèm
41
bộ
39
Máy điều hòa không khí 2 mảnh, công suất 18.000 BTU dàn lạnh gắn tường, phụ kiện hợp bộ đi kèm
15
bộ
40
Máy điều hòa không khí 2 mảnh, công suất 20.500 BTU dàn lạnh gắn tường, phụ kiện hợp bộ đi kèm
5
bộ
41
Hệ thống điện nhẹ
42
Hệ thống Data, Camera, thoại
43
Camera Dome IP indoor: - Độ phân giải ( 4Mp)
29
Cái
44
Camera IP thân trụ 4Mp chuẩn nén Ultra265; - Độ phân giải 2M
6
Cái
45
Thiết bị phát sóng Wifi indoor - 10/100/1000 Mbps - ốp trần, chịu tải 50 user
17
Cái
46
Distribute Switch 24 Port Layer 2 (Cloud core smart Switch L3 )
1
Cái
47
Switch 24 Port 10/100/1000 Mbps (Cloud smart Switch L2+ 24 port POE)
3
Cái
48
Switch 24 Port Poe 10/100/1000 Mbps (Cloud smart Switch L2+ 48 port )
2
Cái
49
Pacht Panel 48 Port
4
Cái
50
Thiết bị cân bằng tải Router MikroTik
1
Cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "TAĐN-01: Tổng thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "TAĐN-01: Tổng thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 213

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây