Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 153 nhà thầu.
- Đã công bố 73 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 151 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 304 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 132 gói (với 138 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 204 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 118 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 110 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,06%, Xây lắp 13,77%, Tư vấn 0,72%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.345.679.261.494 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.049.623.493.934 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ như sau:
- Có quan hệ với 153 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,06%, Xây lắp 13,77%, Tư vấn 0,72%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.345.679.261.494 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.049.623.493.934 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 75 gói thầu, trong đó trúng 48 gói, trượt 20 gói, 3 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 50.85% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.75% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (46), Hà Nội (7), TP.Hồ Chí Minh (3), Gia Lai (2), Đắk Lắk (2), Thanh Hoá (2), Cà Mau (1), Quảng Ngãi (1), An Giang (1), Không xác định (10)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (36), Hà Nội (7), Quảng Nam (4), TP.Hồ Chí Minh (2), Đắk Lắk (2), Thanh Hoá (2), Cà Mau (1), Bình Định (1), Gia Lai (1), Quảng Ngãi (1), An Giang (1), Không xác định (17)
- Có quan hệ với 34 bên mời thầu
- Có quan hệ với 34 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 55 nhà thầu trong 32 gói thầu, thắng 8 gói, thua 18 gói, 3 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 41 gói thầu với 11 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & ME BETA
04/09/2026 14:26
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp và lắp đặt thiết bị may công nghiệp - đợt 1 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:38
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án: Đầu tư chiều sâu thiết bị, công nghệ ngành may - đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ với 2 gói thầu.
26/08/2026 16:26
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư chiều sâu thiết bị, công nghệ ngành may - đợt 2 năm 2026.
26/08/2026 16:16
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công cải tạo mặt bằng của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGUYÊN TAM
21/08/2026 16:16
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT PCCC AN BẢO PHÁT
17/08/2026 18:07
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán hệ thống điện động lực, ánh sáng của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn năng lượng điện Việt Nam
17/08/2026 16:51
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị may công nghiệp của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN TRỰC
30/07/2026 17:06
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BIM CITY
23/07/2026 16:44
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhân Thiên
23/07/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của các gói thầu cần thực hiện trước với 3 gói thầu.
10/02/2026 16:58
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu cần thực hiện trước với 3 gói thầu.
10/02/2026 16:48
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của các gói thầu cần thực hiện trước với 2 gói thầu.
12/09/2025 14:23
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng nhà xưởng, nhà ăn và các hạng mục phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH QUÂN
12/08/2025 16:47
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng nhà xưởng, nhà ăn và các hạng mục phụ trợ với 1 nhà thầu tham gia.
18/07/2025 15:50
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp và lắp đặt thiết bị may công nghiệp – lô số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHỒN THỊNH - TAE GWANG
16/07/2025 15:18
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ công bố kết quả gói thầu Cung cấp xe ô tô 07 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA ĐÀ NẴNG
11/07/2025 16:04
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của gói thầu cần thực hiện trước khi phê duyệt dự án với 4 gói thầu.
10/07/2025 11:06
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp và lắp đặt thiết bị may công nghiệp - lô số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN MAY VIỆT TIẾN
08/07/2025 09:05
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây dựng nhà xưởng, nhà ăn và các hạng mục phụ trợ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & ME BETA
04/09/2026 14:26
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp và lắp đặt thiết bị may công nghiệp - đợt 1 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:38
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án: Đầu tư chiều sâu thiết bị, công nghệ ngành may - đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ với 2 gói thầu.
26/08/2026 16:26
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư chiều sâu thiết bị, công nghệ ngành may - đợt 2 năm 2026.
26/08/2026 16:16
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công cải tạo mặt bằng của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGUYÊN TAM
21/08/2026 16:16
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT PCCC AN BẢO PHÁT
17/08/2026 18:07
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán hệ thống điện động lực, ánh sáng của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn năng lượng điện Việt Nam
17/08/2026 16:51
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị may công nghiệp của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN TRỰC
30/07/2026 17:06
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BIM CITY
23/07/2026 16:44
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhân Thiên
23/07/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ là chủ đầu tư của 73 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ là chủ đầu tư của 151 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 130 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ là chủ đầu tư của 138 TBMT, trong đó tự mời thầu 116 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ là chủ đầu tư của 204 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ là chủ đầu tư có quan hệ với 153 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không người nào có thể tự nhiên trưởng thành trên đời này và có một cuộc sống hoàn hảo mà không có ít nhất một người hiểu mình.” "
Paul Tournier
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh