Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:30 16/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư cải tạo Nhà máy may Hòa Thọ Quảng Ngãi
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án: Đầu tư cải tạo Nhà máy may Hòa Thọ Quảng Ngãi
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chủ sở hữu + vốn vay thương mại hoặc vốn chủ sở hữu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thọ Phong, Tỉnh Quảng Ngãi
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
664/QĐ/DMHT-KTĐT
Ngày phê duyệt
16/07/2026 09:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:27 16/07/2026
đến
10:00 25/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:05 25/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
93.947.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi ba triệu chín trăm bốn mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/07/2026 (22/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Vĩnh Tiến Tư vấn lập thiết kế 123 Chu Văn an, Phường Nghĩa Lộ, tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Vĩnh Tiến Tư vấn thẩm định giá 123 Chu Văn an, Phường Nghĩa Lộ, tỉnh Quảng Ngãi

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bơm dầu chữa cháy / Deisel fire pump: Q= 120-330 m3/h, H= 83.7 -67.6 m.c.n. máy mới 100%
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
2
Bơm điện chữa cháy / Electric fire pump: Q= 120-330 m3/h, H= 83.7 -67.6 m.c.n. máy mới 100%
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
3
Bơm bù áp / Jockey pump: Q= 2.4-10.2 m3/h, H= 123.8-61 m.c.n
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
4
Cung cấp, lắp đặt, hoàn thiện bình tích áp 100L
1
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
5
Lắp đặt máy bơm nước các loại chữa cháy
3
1 máy
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
6
Lắp đặt tủ điện điều khiển liên động 3 bơm
1
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
7
Công tắc dòng chảy DN150
1
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
8
Van cổng kèm giám sát DN125
5
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
9
Van cổng kèm giám sát DN50
2
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
10
Lắp đặt Y thép nối bằng p/p hàn - Y lọc thép D125mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
11
Lắp đặt Y thép nối bằng p/p hàn - Đường kính 50mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
12
Lắp đặt mối nối mềm - Đường kính 125mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
13
Lắp đặt mối nối mềm - Đường kính 50mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
14
Lắp đặt van 1 chiều - Đường kính 125mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
15
Lắp đặt van 1 chiều - Đường kính50mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
16
Lắp đặt van hút đáy - Đường kính 125mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
17
Lắp đặt van hút đáy - Đường kính 50mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
18
Lắp đặt van bi - Đường kính 32mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
19
Lắp đặt van xả khí - Đường kính 25mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
20
Lắp đặt đồng hồ đo áp lực
4
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
21
Công tắc áp suất + van + siphong
3
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
22
Cung cấp, lắp đặt, hoàn thiện Bình mồi nước inox 300L
1
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
23
Lắp đặt ống thép tráng kẽm - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 150mm
0.12
100m
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
24
Lắp đặt ống thép tráng kẽm - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 125mm
0.18
100m
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
25
Lắp đặt ống thép tráng kẽm - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm
0.08
100m
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
26
Lắp đặt ống thép tráng kẽm - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
0.08
100m
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
27
Lắp đặt ống thép tráng kẽm - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 32mm
0.12
100m
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
28
Sơn ống thép tráng kẽm 01 nước lót, 02 nước phủ
1
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
29
Lắp đặt co thép nối bằng p/p hàn - Đường kính 150mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
30
Lắp đặt co thép nối bằng p/p hàn - Đường kính 125mm
7
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
31
Lắp đặt co thép nối bằng p/p hàn - Đường kính 100mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
32
Lắp đặt co ren - Đường kính 50mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
33
Lắp đặt co ren - Đường kính 32mm
5
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
34
Lắp đặt Tê ren - Đường kính 50mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
35
Lắp đặt Tê ren - Đường kính 32mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
36
Lắp đặt Tê thép nối bằng p/p hàn - Đường kính 150mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
37
Lắp đặt Tê thép nối bằng p/p hàn - Đường kính 125mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
38
Lắp đặt Tê thép nối bằng p/p hàn - Đường kính 100mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
39
Lắp bích thép - Đường kính 150mm
5
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
40
Lắp bích thép - Đường kính 125mm
7
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
41
Lắp bích thép - Đường kính 100mm
5
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
42
Cung cấp, lắp đặt Ty ren M12
40
m
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
43
Cung cấp, lắp đặt Đai treo/cùm treo
27
bộ
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
44
Lắp đặt trụ cứu hoả đường kính 100mm, loại 3 ngã D100 và D65x3
1
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
45
Lắp đặt trụ tiếp nước chữa cháy
2
cái
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
46
Lắp đặt ống thép tráng kẽm - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 125mm
11.18
100m
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
47
Lắp đặt ống thép tráng kẽm - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm
0.83
100m
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
48
Lắp đặt ống thép tráng kẽm - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 65mm
1.21
100m
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
49
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.5145
100m3
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày
50
Đắp móng đường ống bằng thủ công
51.45
m3
Theo quy định tại Chương V
KCN Tịnh Phong – Xã Thọ Phong - Tỉnh Quảng Ngãi
50 ngày
75 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây