Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 như sau:
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 369 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 350 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 962 gói thầu, trong đó có 324 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 260 gói (với 300 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 240 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 745 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 715 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,67%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 20,33%, Phi tư vấn 35,67%, Hỗn hợp 3,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.399.601.794.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.406.922.577.334 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 như sau:
- Có quan hệ với 369 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,67%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 20,33%, Phi tư vấn 35,67%, Hỗn hợp 3,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.399.601.794.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.406.922.577.334 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,45%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 23 gói thầu, trong đó trúng 20 gói, trượt 0 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.48% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.03% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (15), Hà Nội (2), Lào Cai (1), Quảng Trị (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (11), Hà Nội (2), Đắk Nông (2), Lào Cai (1), Quảng Bình (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 4 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 13 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 3 – TCNS) các gói thầu đào tạo thuộc nguồn vốn SXKD năm 2026 – Cơ quan Tổng công ty Phát điện 1 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với 2 gói thầu.
25/08/2026 22:56
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT 07TV-XLKTUB-2026: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị, thẩm tra Hồ sơ TKBVTC Dự án Nâng cấp, cải tạo hệ thống xử lý khí thải lò hơi tổ máy 300MW và 330MW Nhà máy Nhiệt điện Uông Bí của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 11:23
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu 02ĐT-SXKD-2026: Khóa đào tạo cập nhật các quy định mới về thị trường điện, giá điện và triển khai thực hiện cơ chế DPPA của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thông tin năng lượng và phát triển thị trường điện lực
20/08/2026 10:57
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu 03ĐT-SXKD-2026: Khóa đào tạo kỹ năng giao việc và gắn kết nhân viên hiệu quả của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát triển Nhân trí Việt Nam
20/08/2026 10:51
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT 08EPC-XLKTUB-2026: Thiết kế, cung cấp vật tư thiết bị, xây dựng và lắp đặt công trình Nâng cấp, cải tạo hệ thống xử lý khí thải lò hơi tổ máy 300MW và 330 MW Nhà máy Nhiệt điện Uông Bí (bao gồm bảo hiểm xây lắp công trình) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 18:51
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) Dự án Nâng cấp cải tạo hệ thống xử lý khí thải lò hơi tổ máy 300MW và 330MW Nhà máy Nhiệt điện Uông Bí của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với 3 gói thầu.
17/08/2026 13:31
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01MSHH- SXKD-2026 “May đo trang phục văn phòng năm 2026 cho CBCNV Cơ quan Tổng công ty Phát điện 1” của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 08:57
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT 05CNTT-SXKD-2026: Dịch vụ tư vấn cài đặt phiên bản nâng cấp hệ thống ERP tại EVNGENCO1 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 11:06
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT 08CNTT-SXKD-2026: Gia hạn bản quyền Tableau phục vụ công tác khai thác hệ thống hỗ trợ ra quyết định (BI) năm 2026 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 08:42
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT 03CNTT-SXKD-2026: Bảo trì Hệ thống trang Web thị trường điện và Phần mềm hỗ trợ thanh toán thị trường điện của Tổng Công ty Phát điện 1 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) Dự án Đầu tư, xây dựng phần mềm quản lý vật tư thiết bị của Tổng công ty Phát điện 1 với 3 gói thầu.
26/01/2026 09:41
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu ĐTPT2024-PMCDS-05: Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành thuộc dự án “Xây dựng các ứng dụng phần mềm phục vụ chuyển đổi số EVNGENCO1”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN & TƯ VẤN RSM VIỆT NAM
14/10/2025 10:03
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu ĐTPT2024-PMCDS-04: Kiểm thử phần mềm nội bộ thuộc Dự án “Xây dựng các ứng dụng phần mềm phục vụ chuyển đổi số EVNGENCO1”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TESTER VIỆT
16/09/2025 16:41
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu ĐTPT2025-QLVT-03: Xây dựng, triển khai phần mềm nội bộ thuộc Dự án “Đầu tư, Xây dựng phần mềm quản lý VTTB của Tổng công ty Phát điện 1”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ECOIT
15/09/2025 09:14
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu 16HH-SXKD-2025: Cung cấp vật tư thiết bị và dịch vụ sửa chữa máy nghiền than A, B, D Tổ máy 330MW.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SỬA CHỮA NHIỆT ĐIỆN MIỀN BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU NAM BÌNH PHÁT
27/08/2025 11:10
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1-TCT) SXKD điện năm 2025 – Công ty Nhiệt điện Uông Bí với 2 gói thầu.
20/08/2025 14:47
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1-TCT) SXKD điện năm 2025 – Công ty Nhiệt điện Uông Bí với 3 gói thầu.
20/08/2025 14:39
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu 02PTV-BHCNUB-2025: Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ tài sản bắt buộc năm 2025 - 2026 cho CTNĐ Uông Bí – EVNGENCO1.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội, TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG, Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
25/07/2025 09:03
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu 04PTV-BHCNTĐ-2025: Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ tài sản bắt buộc năm 2025 - 2026 cho Công ty thủy điện hạch toán phụ thuộc – EVNGENCO1.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex, Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
22/07/2025 10:58
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 công bố kết quả gói thầu 01PTV-DH3MR-2025: Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ tài sản bắt buộc năm 2025 - 2026 cho NMNĐ Duyên Hải 3 Mở rộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt, Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam, Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội, Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam, TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH, Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội, Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Nông nghiệp
03/07/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 3 – TCNS) các gói thầu đào tạo thuộc nguồn vốn SXKD năm 2026 – Cơ quan Tổng công ty Phát điện 1 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với 2 gói thầu.
25/08/2026 22:56
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT 07TV-XLKTUB-2026: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị, thẩm tra Hồ sơ TKBVTC Dự án Nâng cấp, cải tạo hệ thống xử lý khí thải lò hơi tổ máy 300MW và 330MW Nhà máy Nhiệt điện Uông Bí của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 11:23
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu 02ĐT-SXKD-2026: Khóa đào tạo cập nhật các quy định mới về thị trường điện, giá điện và triển khai thực hiện cơ chế DPPA của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thông tin năng lượng và phát triển thị trường điện lực
20/08/2026 10:57
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu 03ĐT-SXKD-2026: Khóa đào tạo kỹ năng giao việc và gắn kết nhân viên hiệu quả của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát triển Nhân trí Việt Nam
20/08/2026 10:51
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT 08EPC-XLKTUB-2026: Thiết kế, cung cấp vật tư thiết bị, xây dựng và lắp đặt công trình Nâng cấp, cải tạo hệ thống xử lý khí thải lò hơi tổ máy 300MW và 330 MW Nhà máy Nhiệt điện Uông Bí (bao gồm bảo hiểm xây lắp công trình) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 18:51
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) Dự án Nâng cấp cải tạo hệ thống xử lý khí thải lò hơi tổ máy 300MW và 330MW Nhà máy Nhiệt điện Uông Bí của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với 3 gói thầu.
17/08/2026 13:31
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01MSHH- SXKD-2026 “May đo trang phục văn phòng năm 2026 cho CBCNV Cơ quan Tổng công ty Phát điện 1” của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 08:57
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT 05CNTT-SXKD-2026: Dịch vụ tư vấn cài đặt phiên bản nâng cấp hệ thống ERP tại EVNGENCO1 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 11:06
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT 08CNTT-SXKD-2026: Gia hạn bản quyền Tableau phục vụ công tác khai thác hệ thống hỗ trợ ra quyết định (BI) năm 2026 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 08:42
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã đăng tải TBMT 03CNTT-SXKD-2026: Bảo trì Hệ thống trang Web thị trường điện và Phần mềm hỗ trợ thanh toán thị trường điện của Tổng Công ty Phát điện 1 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 là chủ đầu tư của 350 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 200 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 150 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 là chủ đầu tư của 300 TBMT, trong đó tự mời thầu 206 TBMT, đơn vị khác mời thầu 94 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 là chủ đầu tư của 240 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 có quan hệ với 11 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 369 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn đang ở giữa một cuộc chiến: trận chiến giữa những giới hạn của đám đông muốn bạn từ bỏ ước mơ, với sức mạnh của tầm nhìn thực sự mà bạn có để sáng tạo và cống hiến. Đó là cuộc chiến giữa những người sẽ bảo bạn điều bạn không thể làm và phần tôi trong bạn biết rằng/ và luôn luôn biết rằng, chúng ta không chỉ là môi trường quanh mình; rằng một ước mơ, được củng cố bằng ý chí không khoan nhượng muốn đạt được nó, thực sự là hiện thực sắp xảy ra. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026