Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
1:51 SA 16/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
1:47 CH 13/12/2022 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:31 CH 02/04/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
11:18 SA 19/04/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
11:38 CH 05/12/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
3:01 CH 11/12/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
11:38 CH 30/12/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
1:42 CH 02/01/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
11:31 CH 06/02/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
8:59 SA 19/06/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:56 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
11:19 SA 12/07/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 31/01/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
5:16 CH 06/02/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 27/01/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
3:43 CH 29/01/2026 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 16/03/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:14 CH 10/06/2026 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 23 gói thầu, trong đó trúng 20 gói, trượt 0 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.48% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.62% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (15), Hà Nội (2), Lào Cai (1), Quảng Trị (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (11), Hà Nội (2), Đắk Nông (2), Lào Cai (1), Quảng Bình (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng 16 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 13 gói thầu với 2 vai trò.
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 175 dự án với tổng số 341 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 251 gói (với 283 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 224 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 75 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Nhà thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 350 KHLCNT trong đó có 200 KHLCNT tự đăng tải, có 150 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 300 gói thầu trong đó tự mời thầu 206 gói, có 94 gói là do đơn vị khác mời thầu.
- Năm bắt đầu lọt TOP 500: 2013 (VNR500)
- Ngành nghề: Sản xuất, truyền tải, phân phối điện
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 3 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 7 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 4 | 0% |
| 0% | 4 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 20 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã trúng thầu gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên hệ thống thiết bị năm 2026 Nhà máy Thủy điện Đồng Nai 5 do CÔNG TY THỦY ĐIỆN ĐỒNG NAI 5 - TKV - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/02/2026 10:52
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã trúng thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ trực xử lý sự cố Nhà máy thuỷ điện Đồng Nai 5 năm 2026 do CÔNG TY THỦY ĐIỆN ĐỒNG NAI 5 - TKV - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/02/2026 08:21
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 41 (ĐT05-QT1): Đào tạo lực lượng chuẩn bị sản xuất sửa chữa và vận hành do TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
22/08/2025 08:50
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã trúng thầu gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên hệ thống thiết bị năm 2025 Nhà máy thuỷ điện Đồng Nai 5 do CÔNG TY THỦY ĐIỆN ĐỒNG NAI 5 - TKV - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
21/03/2025 15:57
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 4: Bảo dưỡng định kỳ 3 tổ máy và đường dây do CÔNG TY CỔ PHẦN MỸ HƯNG TÂY NGUYÊN mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
05/03/2025 11:08
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã trúng thầu gói thầu Sửa chữa lớn thiết bị nhà máy thủy điện Nậm Toóng do CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY ĐIỆN SA PA mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
24/02/2025 08:52
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 tham gia gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên hệ thống thiết bị năm 2025 Nhà máy thuỷ điện Đồng Nai 5 do CÔNG TY THỦY ĐIỆN ĐỒNG NAI 5 - TKV - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
16/01/2025 14:43
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã trúng thầu gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên hệ thống thiết bị năm 2024 Nhà máy Thủy điện Đồng Nai 5 do CÔNG TY THỦY ĐIỆN ĐỒNG NAI 5 - TKV - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/03/2024 17:28
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã trúng thầu gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng máy biến áp T1, T2 110kV/6,3kV-20MVA thuộc Phân xưởng Trạm mạng do CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - CÔNG TY NHÔM ĐẮK NÔNG-TKV mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/12/2023 09:01
TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã trúng thầu gói thầu Thuê nhân công trực xử lý sự cố trong công tác vận hành Nhà máy thủy điện Đồng Nai 5 năm 2024 do CÔNG TY THỦY ĐIỆN ĐỒNG NAI 5 - TKV - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/12/2023 13:36
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 có tham gia 23 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 20 gói, trượt thầu 0 gói, 1 gói chưa có kết quả, 2 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 có quan hệ với 9 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng thầu 16 gói, thua 0 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 0 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã tham gia thầu tại 4 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 1 đã tham gia thầu tại 5 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chẳng gì không thể chịu đựng nổi với con người hơn là hoàn toàn nghỉ ngơi, không có đam mê, không có công chuyện, không có giải trí, không có mối quan tâm. "
Blaise Pascal
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Thêm nhà thầu