Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tổng cục Hải quan như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 260 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 275 gói thầu, trong đó có 258 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 92 gói (với 92 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 198 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 111 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 241 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 239 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,30%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,43%, Phi tư vấn 3,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.441.844.180.118 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.269.510.274.415 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tổng cục Hải quan như sau:
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,30%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,43%, Phi tư vấn 3,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.441.844.180.118 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.269.510.274.415 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 02 máy soi hàng hóa cố định trang bị cho Chi cục Hải quan cửa khẩu sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất – Cục Hải quan TP. Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan.
26/07/2022 09:14
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt 05 máy soi container di động và các dịch vụ kỹ thuật cho Tổng cục Hải quan của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Gtel-990
26/07/2022 09:06
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ ICT QUỐC GIA
19/11/2021 16:18
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải TBMT Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/07/2021 09:03
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan với 1 gói thầu.
16/07/2021 16:36
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan với 1 gói thầu.
26/05/2021 15:11
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ kiểm toán quyết toán dự án “Mua sắm trang thiết bị, hệ thống dự phòng cho Trung tâm dữ liệu ngành Hải quan” của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2020 08:55
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ kiểm toán quyết toán dự án “Mua sắm trang thiết bị, hệ thống dự phòng cho Trung tâm dữ liệu ngành Hải quan” của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan với 1 gói thầu.
08/06/2020 17:20
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thẻ SIM và các dịch vụ có liên quan cho hệ thống seal định vị điện tử phục vụ triển khai đề án “Đầu tư hệ thống seal định vị điện tử phục vụ công tác giám sát đối với hàng hóa chịu sự giám sát hải quan vận chuyển bằng container của Tổng cục Hải quan” của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
21/05/2020 14:15
Tổng cục Hải quan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hệ thống an toàn bảo mật thông tin Tổng cục Hải quan.
04/03/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Cung cấp 02 máy soi hàng hóa cố định trang bị cho Chi cục Hải quan cửa khẩu sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất – Cục Hải quan TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP phát triển thương mại và Công nghệ sản xuất mới
26/07/2022 09:14
Tổng cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt 05 máy soi container di động và các dịch vụ kỹ thuật cho Tổng cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Gtel-990
26/07/2022 09:06
Tổng cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG CÔNG NGHỆ ETC , CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ ICT QUỐC GIA
19/11/2021 16:18
Tổng cục Hải quan công bố KQMT gói thầu Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2021 15:29
Tổng cục Hải quan đăng tải TBMT Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/07/2021 09:03
Tổng cục Hải quan đăng tải KHLCNT Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) với 1 gói thầu.
16/07/2021 16:36
Tổng cục Hải quan đăng tải KHLCNT Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) với 1 gói thầu.
26/05/2021 15:11
Tổng cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Mua sắm thẻ SIM và các dịch vụ có liên quan cho hệ thống seal định vị điện tử phục vụ triển khai đề án “Đầu tư hệ thống seal định vị điện tử phục vụ công tác giám sát đối với hàng hóa chịu sự giám sát hải quan vận chuyển bằng container của Tổng cục Hải quan”.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH), TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
21/05/2020 14:15
Tổng cục Hải quan công bố KQMT gói thầu Mua sắm thẻ SIM và các dịch vụ có liên quan cho hệ thống seal định vị điện tử phục vụ triển khai đề án “Đầu tư hệ thống seal định vị điện tử phục vụ công tác giám sát đối với hàng hóa chịu sự giám sát hải quan vận chuyển bằng container của Tổng cục Hải quan” với 3 nhà thầu tham gia.
28/02/2020 16:13
Tổng cục Hải quan đăng tải TBMT Mua sắm thẻ SIM và các dịch vụ có liên quan cho hệ thống seal định vị điện tử phục vụ triển khai đề án “Đầu tư hệ thống seal định vị điện tử phục vụ công tác giám sát đối với hàng hóa chịu sự giám sát hải quan vận chuyển bằng container của Tổng cục Hải quan” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/02/2020 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 02 máy soi hàng hóa cố định trang bị cho Chi cục Hải quan cửa khẩu sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất – Cục Hải quan TP. Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan.
26/07/2022 09:14
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt 05 máy soi container di động và các dịch vụ kỹ thuật cho Tổng cục Hải quan của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Gtel-990
26/07/2022 09:06
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ ICT QUỐC GIA
19/11/2021 16:18
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải TBMT Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/07/2021 09:03
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan với 1 gói thầu.
16/07/2021 16:36
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 5.000 seal định vị điện tử (kèm theo thẻ SIM và các dịch vụ liên quan) của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan với 1 gói thầu.
26/05/2021 15:11
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ kiểm toán quyết toán dự án “Mua sắm trang thiết bị, hệ thống dự phòng cho Trung tâm dữ liệu ngành Hải quan” của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2020 08:55
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ kiểm toán quyết toán dự án “Mua sắm trang thiết bị, hệ thống dự phòng cho Trung tâm dữ liệu ngành Hải quan” của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan với 1 gói thầu.
08/06/2020 17:20
Bên mời thầu Tổng cục Hải quan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thẻ SIM và các dịch vụ có liên quan cho hệ thống seal định vị điện tử phục vụ triển khai đề án “Đầu tư hệ thống seal định vị điện tử phục vụ công tác giám sát đối với hàng hóa chịu sự giám sát hải quan vận chuyển bằng container của Tổng cục Hải quan” của chủ đầu tư Tổng cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
21/05/2020 14:15
Tổng cục Hải quan đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hệ thống an toàn bảo mật thông tin Tổng cục Hải quan.
04/03/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng cục Hải quan là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng cục Hải quan là chủ đầu tư của 260 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 242 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng cục Hải quan là chủ đầu tư của 92 TBMT, trong đó tự mời thầu 79 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng cục Hải quan là chủ đầu tư của 198 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng cục Hải quan có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng cục Hải quan là chủ đầu tư có quan hệ với 81 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai yêu mãnh liệt thì ít lời. "
C. Caxtilơnê
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info