Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 198.849.326.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 197.375.899.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 198.849.326.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 197.375.899.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUNRISE PACIFIC
18/08/2026 11:40
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế hàng hải Hải Phòng
18/08/2026 11:26
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật và Thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa định kỳ 5 năm tàu khách Bạch Long năm 2026 của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong với 2 gói thầu.
18/08/2026 11:19
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xăng dầu Diesel cho tàu Bạch Long của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HẢI PHÒNG
04/08/2026 15:46
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xăng dầu Diesel cho tàu Bạch Long của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:39
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xăng dầu Diesel cho tàu Bạch Long của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HẢI PHÒNG
21/07/2026 11:17
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xăng dầu Diezel cho tàu Bạch Long của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong với 1 gói thầu.
21/07/2026 11:03
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế thiết bị điện tầng 1 và 2 trụ sở cơ quan Tổng đội Thanh niên xung phong của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất, xây dựng và dịch vụ Thanh Niên
01/07/2026 10:03
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế thiết bị điện tầng 1 và 2 trụ sở cơ quan Tổng đội Thanh niên xung phong của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong với 1 gói thầu.
01/07/2026 09:58
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn bả, thay thế thiết bị vệ sinh, điện, nước nhà thư viện tại Liên đội TNXP Bạch Long Vĩ của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất, xây dựng và dịch vụ Thanh Niên
01/07/2026 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng đội Thanh niên xung phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 4 Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
04/04/2025 15:45
Tổng đội Thanh niên xung phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng Câu lạc bộ tuổi trẻ Sông Hồng; Nhà A1,A4,A5, A1 mới khu TNXP; Trang trại bào ngư..
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất, xây dựng và dịch vụ Thanh Niên, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN BẢO
03/04/2025 14:39
Tổng đội Thanh niên xung phong công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng Câu lạc bộ tuổi trẻ Sông Hồng; Nhà A1,A4,A5, A1 mới khu TNXP; Trang trại bào ngư. với 1 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 09:01
Tổng đội Thanh niên xung phong đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng Câu lạc bộ tuổi trẻ Sông Hồng; Nhà A1,A4,A5, A1 mới khu TNXP; Trang trại bào ngư. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/03/2025 18:07
Tổng đội Thanh niên xung phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 4 Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC
06/03/2025 14:47
Tổng đội Thanh niên xung phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 4 Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG KIÊN HP
06/03/2025 14:44
Tổng đội Thanh niên xung phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng Nhà hội trường TNXP; Nhà khách, nhà ăn, nhà bếp TNXP; Nhà tập thể thao..
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất, xây dựng và dịch vụ Thanh Niên
25/02/2025 10:22
Tổng đội Thanh niên xung phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Nhà hội trường TNXP; Nhà khách, nhà ăn, nhà bếp TNXP; Nhà tập thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
25/02/2025 10:19
Tổng đội Thanh niên xung phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng Nhà lưới trồng dưa; Tường bao Liên đội; Hoa màu, rau xanh; Công viên, cây xanh Liên đội.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất, xây dựng và dịch vụ Thanh Niên
25/02/2025 10:16
Tổng đội Thanh niên xung phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Nhà lưới trồng dưa; Tường bao Liên đội; Hoa màu, rau xanh, công viên cây xanh Liên đội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
25/02/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUNRISE PACIFIC
18/08/2026 11:40
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế hàng hải Hải Phòng
18/08/2026 11:26
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải KHLCNT Lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật và Thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa định kỳ 5 năm tàu khách Bạch Long năm 2026 của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong với 2 gói thầu.
18/08/2026 11:19
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xăng dầu Diesel cho tàu Bạch Long của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HẢI PHÒNG
04/08/2026 15:46
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xăng dầu Diesel cho tàu Bạch Long của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:39
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xăng dầu Diesel cho tàu Bạch Long của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HẢI PHÒNG
21/07/2026 11:17
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xăng dầu Diezel cho tàu Bạch Long của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong với 1 gói thầu.
21/07/2026 11:03
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế thiết bị điện tầng 1 và 2 trụ sở cơ quan Tổng đội Thanh niên xung phong của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất, xây dựng và dịch vụ Thanh Niên
01/07/2026 10:03
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế thiết bị điện tầng 1 và 2 trụ sở cơ quan Tổng đội Thanh niên xung phong của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong với 1 gói thầu.
01/07/2026 09:58
Bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn bả, thay thế thiết bị vệ sinh, điện, nước nhà thư viện tại Liên đội TNXP Bạch Long Vĩ của chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất, xây dựng và dịch vụ Thanh Niên
01/07/2026 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tổng đội Thanh niên xung phong là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi nghĩ tiền bạc khiến con người vượt hơn bản thân mình. Nếu bạn keo kiệt, bạn có nhiều hơn để mà keo kiệt. Nếu bạn hào phóng, bạn có nhiều hơn để cho đi. Nó là một công cụ phóng đại. Trong thế giới ngày nay, nó là hư vô. Nó là những số một và những số không. Trong ngân hàng ngày nay, nó thậm chí không còn là giấy nữa. Nó giống như một khung vẽ. Nó giống như kẻ biến hình. Bạn chiếu gì vào nó, nó hiện lên cái đó. Nó là công cụ để dùng cho những điều tốt đẹp lớn lao trong đời. Nó là ánh phản chiếu của quyền lực. Nó là quyền lực có thể mang theo. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh