Thông báo mời thầu

Sửa chữa Nhà mẫu giáo

Tìm thấy: 15:36 12/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất Liên đội TNXP Bạch Long Vĩ năm 2024; Hạng mục: Sửa chữa nhà mẫu giáo.
Tên gói thầu
Sửa chữa Nhà mẫu giáo
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách năm 2024 của thành phố cấp cho Tổng đội TNXP Hải Phòng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bạch Long Vĩ, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 21/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
128/QĐ-TĐTNXP
Ngày phê duyệt
12/11/2024 15:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tổng đội thanh niên xung phong Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:28 12/11/2024
đến
14:00 21/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 21/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2024 (19/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng C.A.D Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 116 Lô 26D Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền - Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
3 Trung tâm Tư vấn đấu thầu Hải Phòng Tư vấn lập E-HSMT Số 1 Đinh Tiên Hoàng - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG KIÊN HP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 16 Lê Đại Hành - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
5 Trung tâm Tư vấn đấu thầu Hải Phòng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1 Đinh Tiên Hoàng - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG KIÊN HP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 16 Lê Đại Hành - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
7 Tư vấn giám sát thi công công trình Tư vấn giám sát thi công công trình Tư vấn giám sát thi công công trình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1 kW
1
2
Máy hàn, công suất ≥ 23kW
1
3
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5kW
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 1,5kW
1
6
Máy cắt bê tông, công suất ≥ 1,7kW
1
7
Máy mài
1
8
Đầm cóc
1
9
Máy uốn cốt thép ≥ 5kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
71.61
m2
2
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
7.4805
m3
3
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
69.3
m2
4
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M100
69.3
m2
5
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75
4.7772
m3
6
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
147.556
m2
7
Trát trần, vữa XM M75
78.7968
m2
8
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
173.6237
m2
9
Gia công xà gồ thép
0.4389
tấn
10
Lắp dựng xà gồ thép
0.4389
tấn
11
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
91.86
m2
12
Tôn úp nóc
22.701
md
13
Ván khuôn gỗ tấm đan bệ bếp
0.0359
100m2
14
Gia công lắp dựng cốt thép. đường kính cốt thép <= 10mm
0.0156
tấn
15
Bê tông tấm đan bệ bếp đá 1x2, mác 200
0.255
m3
16
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75
0.3731
m3
17
Ốp gạch vào tường, vệ sinh tiết diện gạch <= 0,06m2, vữa XM mác 75
23.4887
m2
18
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,06m2, vữa XM mác 100
71.61
m2
19
Bả bằng bột bả vào tường
399.9758
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
226.3528
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
173.623
m2
22
Sản xuất và lắp dựng cửa đi, cửa sổ nhôm kính
19.34
m2
23
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
19.34
m2
24
Khóa cửa đi
4
bộ
25
Xây tường bó vỉa bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75
1.5208
m3
26
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
21.4291
m2
27
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
30.4089
m3
28
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150
30.4089
m3
29
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M125
30.4089
m2
30
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=1m, đất cấp III
3.96
m3
31
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
8.304
m3
32
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
1.8
m3
33
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 100
1.32
m3
34
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 100
1.716
m3
35
Trát rãnh thoát nước, hố ga chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
20.4
m2
36
Láng ránh thoát nước, hố ga không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
11.2908
m2
37
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.3394
100m2
38
Gia công lắp dựng cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0852
tấn
39
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
0.6325
m3
40
Đục tẩy bề mặt tường bể cũ bị dò
57.68
m2
41
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
57.68
m2
42
Láng bể có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M75
57.68
m2
43
Ván khuôn gỗ lắp bể
0.2719
100m2
44
Sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép nắp bể
0.2954
tấn
45
Bê tông tấm đan nắp bể, đá 1x2, mác 200
2.319
m3
46
Phần cấp nước
47
Ống nước chịu nhiệt D21
20
m
48
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 40mm
0.24
100m
49
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 32mm
0.3
100m
50
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.42
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng đội Thanh niên xung phong như sau:

  • Có quan hệ với 16 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 46,15%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 38,47%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 193.774.254.052 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 192.730.273.417 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa Nhà mẫu giáo". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa Nhà mẫu giáo" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây