Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam An Điềm như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,47%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.836.004.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.656.884.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam An Điềm như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,47%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.836.004.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.656.884.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nhu yếu phẩm trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
13/09/2022 20:22
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm cho trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
13/09/2022 20:14
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải TBMT Nhà điều trị bệnh cho phạm nhân tại Bệnh viện đa khoa miền núi phía Bắc Quảng Nam của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2022 07:12
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Nhà điều trị bệnh cho phạm nhân tại Bệnh viện đa khoa miền núi phía Bắc Quảng Nam của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
06/09/2022 19:00
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Mua nhu yếu phẩm trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
20/08/2022 15:47
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tủ sắt bảo quản hồ sơ 4 cánh của trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
16/08/2022 17:01
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua gạo tẻ thường cho trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
02/08/2022 10:38
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế vật liệu lọc nước cho hệ thống lọc nước sinh hoạt tại phân trại số 1 - trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
28/07/2022 14:13
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải TBMT Mua sắm gạo tẻ thường cho trại giam An Điềm năm 2022 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 10:48
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Mua tủ sắt bảo quản hồ sơ 4 cánh của trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
27/07/2022 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Nhà điều trị bệnh cho phạm nhân tại Bệnh viện đa khoa miền núi phía Bắc Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VDT ĐÀ NẴNG
08/10/2022 10:46
Trại giam An Điềm công bố KQMT gói thầu Nhà điều trị bệnh cho phạm nhân tại Bệnh viện đa khoa miền núi phía Bắc Quảng Nam với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 10:39
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Mua nhu yếu phẩm trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN THỊ THIỆN VY
13/09/2022 20:22
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm cho trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN THỊ THIỆN VY
13/09/2022 20:14
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Mua sắm gạo tẻ thường cho trại giam An Điềm năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯƠNG THỰC VÀ THƯƠNG MẠI LỘC QUANG
10/09/2022 08:12
Trại giam An Điềm đăng tải TBMT Nhà điều trị bệnh cho phạm nhân tại Bệnh viện đa khoa miền núi phía Bắc Quảng Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2022 07:12
Trại giam An Điềm đăng tải KHLCNT Nhà điều trị bệnh cho phạm nhân tại Bệnh viện đa khoa miền núi phía Bắc Quảng Nam với 1 gói thầu.
06/09/2022 19:00
Trại giam An Điềm đăng tải KHLCNT Mua nhu yếu phẩm trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
20/08/2022 15:47
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Mua tủ sắt bảo quản hồ sơ 4 cánh của trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN PHÁT
16/08/2022 17:01
Trại giam An Điềm công bố KQMT gói thầu Mua sắm gạo tẻ thường cho trại giam An Điềm năm 2022 với 5 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nhu yếu phẩm trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
13/09/2022 20:22
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm cho trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
13/09/2022 20:14
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải TBMT Nhà điều trị bệnh cho phạm nhân tại Bệnh viện đa khoa miền núi phía Bắc Quảng Nam của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2022 07:12
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Nhà điều trị bệnh cho phạm nhân tại Bệnh viện đa khoa miền núi phía Bắc Quảng Nam của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
06/09/2022 19:00
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Mua nhu yếu phẩm trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
20/08/2022 15:47
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tủ sắt bảo quản hồ sơ 4 cánh của trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
16/08/2022 17:01
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua gạo tẻ thường cho trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
02/08/2022 10:38
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế vật liệu lọc nước cho hệ thống lọc nước sinh hoạt tại phân trại số 1 - trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
28/07/2022 14:13
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải TBMT Mua sắm gạo tẻ thường cho trại giam An Điềm năm 2022 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 10:48
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Mua tủ sắt bảo quản hồ sơ 4 cánh của trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
27/07/2022 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 23 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự giàu sang che giấu vô số phiền muộn. "
Menander
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh