Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.356.075.310 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.856.482.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.356.075.310 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.856.482.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,91%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa cho Trại giam Nà Tấu 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Vũ Thị Lịch
06/08/2026 17:58
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa cho Trại giam Nà Tấu 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU với 1 gói thầu.
29/07/2026 17:10
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ NGỌC HOÀN
29/07/2026 17:03
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải TBMT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2026 17:32
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU.
26/06/2026 17:00
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải TBMT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2026 17:18
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gạo phục vụ chế độ ăn phạm nhân tháng 6/2026 của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ QN56
10/06/2026 17:37
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm gạo phục vụ chế độ ăn phạm nhân tháng 6/2026 của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU với 1 gói thầu.
10/06/2026 16:57
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU với 2 gói thầu.
03/06/2026 16:15
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giò, chả cho Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Vũ Thị Lịch
23/02/2026 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRẠI GIAM NÀ TẤU công bố KQMT gói thầu Cung cấp hàng hóa cho Trại giam Nà Tấu năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
26/04/2025 10:10
TRẠI GIAM NÀ TẤU đăng tải TBMT Cung cấp hàng hóa cho Trại giam Nà Tấu năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 17:03
TRẠI GIAM NÀ TẤU đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa cho Trại giam Nà Tấu năm 2025 với 2 gói thầu.
19/03/2025 16:52
TRẠI GIAM NÀ TẤU đăng tải KHLCNT Mua sắm gạo tẻ và một số nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân trong năm 2025 của Trại giam Nà Tấu với 2 gói thầu.
22/02/2025 12:06
TRẠI GIAM NÀ TẤU đăng tải KHLCNT Mua sắm gạo tẻ và các nhu yếu phẩm phục vụ nuôi phạm nhân Trại giam Nà Tấu năm 2025 với 2 gói thầu.
22/02/2025 11:45
TRẠI GIAM NÀ TẤU đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ nuôi phạm năm 2025 thuộc Trại giam Quyết Tiến với 2 gói thầu.
22/02/2025 11:42
TRẠI GIAM NÀ TẤU công bố kết quả gói thầu Mua lương thực cho Trại giam Nà Tấu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN NGỌC NAM PHÚ THỌ
26/07/2024 11:09
TRẠI GIAM NÀ TẤU đăng tải KHLCNT Đào tạo dạy nghề trình độ sơ cấp cho phạm nhân trại giam Nà Tấu năm 2024 với 1 gói thầu.
25/07/2024 10:17
TRẠI GIAM NÀ TẤU công bố kết quả gói thầu Cung cấp thuốc cho phạm nhân Trại giam Nà Tấu năm 2024 (gồm 58 danh mục thuốc).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THỊNH PHƯƠNG TỈNH ĐIỆN BIÊN
12/07/2024 15:46
TRẠI GIAM NÀ TẤU đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc cho phạm nhân Trại giam Nà Tấu năm 2024 với 1 gói thầu.
04/07/2024 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa cho Trại giam Nà Tấu 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Vũ Thị Lịch
06/08/2026 17:58
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa cho Trại giam Nà Tấu 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU với 1 gói thầu.
29/07/2026 17:10
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ NGỌC HOÀN
29/07/2026 17:03
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải TBMT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2026 17:32
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU.
26/06/2026 17:00
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải TBMT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2026 17:18
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gạo phục vụ chế độ ăn phạm nhân tháng 6/2026 của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ QN56
10/06/2026 17:37
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm gạo phục vụ chế độ ăn phạm nhân tháng 6/2026 của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU với 1 gói thầu.
10/06/2026 16:57
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU với 2 gói thầu.
03/06/2026 16:15
Bên mời thầu TRẠI GIAM NÀ TẤU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giò, chả cho Trại giam Nà Tấu của chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Vũ Thị Lịch
23/02/2026 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠI GIAM NÀ TẤU là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phần lớn con người là những cỗ máy định kiến không suy xét. "
Stefan Molyneux
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh