Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 15 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.732.909.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.250.174.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.732.909.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.250.174.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,93%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT MINH NGHĨA
16/05/2026 08:55
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh, hóa chất phục vụ công tác phòng chống dịch năm 2026 của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ TN VIỆT NAM
14/05/2026 17:33
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải KHLCNT mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ với 1 gói thầu.
07/05/2026 09:40
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô bán tải phục vụ việc vận chuyển máu và các loại mẫu thuộc lĩnh vực y tế của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH Ô TÔ THANH XUÂN
23/04/2026 15:09
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh, hóa chất phục vụ công tác phòng chống dịch năm 2026 của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ với 1 gói thầu.
23/04/2026 10:35
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô bán tải phục vụ việc vận chuyển máu và các loại mẫu thuộc lĩnh vực y tế của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2026 15:20
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm 01 xe ô tô bán tải phục vụ việc vận chuyển máu và các loại mẫu thuộc lĩnh vực y tế của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ với 1 gói thầu.
07/04/2026 08:56
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống xử lý chất thải lỏng tại điểm y tế PKĐK KV Minh Quang, Yên Sơn, Khánh Thượng năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG KYOTO
30/03/2026 08:17
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống xử lý chất thải lỏng tại điểm y tế PKĐK KV Minh Quang, Yên Sơn, Khánh Thượng năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ với 1 gói thầu.
27/03/2026 14:52
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc trạm Y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC
12/02/2026 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ công bố kết quả gói thầu Mua thuốc trạm Y tế xã Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Thương Mại Dược Phẩm 3A, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH LINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HD, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM FREMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC KHOA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC
12/02/2026 14:10
TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ công bố kết quả gói thầu Mua thuốc năm 2026 trạm Y tế xã Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM EOC VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
09/02/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT MINH NGHĨA
16/05/2026 08:55
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh, hóa chất phục vụ công tác phòng chống dịch năm 2026 của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ TN VIỆT NAM
14/05/2026 17:33
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải KHLCNT mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ với 1 gói thầu.
07/05/2026 09:40
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô bán tải phục vụ việc vận chuyển máu và các loại mẫu thuộc lĩnh vực y tế của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH Ô TÔ THANH XUÂN
23/04/2026 15:09
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh, hóa chất phục vụ công tác phòng chống dịch năm 2026 của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ với 1 gói thầu.
23/04/2026 10:35
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô bán tải phục vụ việc vận chuyển máu và các loại mẫu thuộc lĩnh vực y tế của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2026 15:20
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm 01 xe ô tô bán tải phục vụ việc vận chuyển máu và các loại mẫu thuộc lĩnh vực y tế của Trạm y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ với 1 gói thầu.
07/04/2026 08:56
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống xử lý chất thải lỏng tại điểm y tế PKĐK KV Minh Quang, Yên Sơn, Khánh Thượng năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG KYOTO
30/03/2026 08:17
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống xử lý chất thải lỏng tại điểm y tế PKĐK KV Minh Quang, Yên Sơn, Khánh Thượng năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ với 1 gói thầu.
27/03/2026 14:52
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc trạm Y tế xã Ba Vì của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC
12/02/2026 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ đã đăng tải 15 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu quy luật đầu tiên của tình bạn là phải vun đắp nó thì quy luật thứ hai là phải độ lượng khi quy luật thứ nhất bị sao nhãng. "
Vontaire
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh