Thông báo mời thầu

Mua thuốc trạm Y tế xã Ba Vì

Tìm thấy: 09:05 08/01/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
dự toán 2026
Tên gói thầu
Mua thuốc trạm Y tế xã Ba Vì
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc năm 2026 Trạm Y tế Xã Ba Vì
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Ngày phê duyệt
08/01/2026 09:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRẠM Y TẾ XÃ BA VÌ

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 13/01/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
11:30 21/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600003645
Gentamicin
432.000
432
2
PP2600003646
Methyl prednisolon
8.900.000
8.900
3
PP2600003647
Acetyl leucin
19.800.000
19.800
4
PP2600003648
Acetyl leucin
76.800.000
76.800
5
PP2600003649
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
3.400.000
3.400
6
PP2600003650
Aciclovir
420.000
420
7
PP2600003651
Alpha chymotrypsin
790.000
790
8
PP2600003652
Gliclazid 60mg modified -release tablets
144.000.000
144.000
9
PP2600003653
Ambroxol
4.475.000
4.475
10
PP2600003654
Amoxicilin + acid clavulanic
52.955.000
52.955
11
PP2600003655
Amoxicilin + acid clavulanic
13.620.000
13.620
12
PP2600003656
Atropin sulfat
78.000
78
13
PP2600003657
Bacillus subtilis
40.000.000
40.000
14
PP2600003658
Cefuroxim
8.620.000
8.620
15
PP2600003659
Cetirizin
40.000.000
40.000
16
PP2600003660
Chlorpheniramin
3.500.000
3.500
17
PP2600003661
Clotrimazol + betamethason
2.919.000
2.919
18
PP2600003662
Colchicin
290.000
290
19
PP2600003663
Dexamethason
400.000
400
20
PP2600003664
Diclofenac
396.900
397
21
PP2600003665
Diphenhydramin
234.000
234
22
PP2600003666
Drotaverin clohydrat
5.670.000
5.670
23
PP2600003667
Enalapril + hydrochlorothiazid
109.550.000
109.550
24
PP2600003668
Ezetimibe + Simvastatin
24.500.000
24.500
25
PP2600003669
Gliclazide + Metformin hydrochloride
131.200.000
131.200
26
PP2600003670
Glimepirid + metformin
90.000.000
90.000
27
PP2600003671
Amlodipin+losartan
156.000.000
156.000
28
PP2600003672
Indapamid
36.000.000
36.000
29
PP2600003673
Indapamide + Amlodipin
49.870.000
49.870
30
PP2600003674
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
34.500.000
34.500
31
PP2600003675
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
73.500.000
73.500
32
PP2600003676
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
29.700.000
29.700
33
PP2600003677
Metformin
130.000.000
130.000
34
PP2600003678
Metformin
60.000.000
60.000
35
PP2600003679
N-acetylcystein
7.500.000
7.500
36
PP2600003680
N-acetylcystein
924.000
924
37
PP2600003681
Natri clorid
840.000
840
38
PP2600003682
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
1.600.000
1.600
39
PP2600003683
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
11.100.000
11.100
40
PP2600003684
Paracetamol
680.000
680
41
PP2600003685
Paracetamol
3.880.000
3.880
42
PP2600003686
Paracetamol; Diphenhydramin hydroclorid; Phenylephrin HCl
19.000.000
19.000
43
PP2600003687
Perindopril + amlodipin
144.958.000
144.958
44
PP2600003688
Perindopril + indapamid
130.000.000
130.000
45
PP2600003689
Piracetam
68.400.000
68.400
46
PP2600003690
Piroxicam
14.910.000
14.910
47
PP2600003691
Pravastatin
25.800.000
25.800
48
PP2600003692
Ringer lactac
840.000
840
49
PP2600003693
Rotundin
740.000
740
50
PP2600003694
Seretidevohaler DC 25/125 mcg
126.105.600
126.106
51
PP2600003695
Sắt fumarat + acid folic
2.505.000
2.505
52
PP2600003696
Spiramycin + metronidazol
3.980.000
3.980
53
PP2600003697
Tobramycin
2.750.000
2.750
54
PP2600003698
Trimetazidin
6.000.000
6.000
55
PP2600003699
Vitamin B1
228.000
228
56
PP2600003700
Vitamin B1 + B6 + B12
30.000.000
30.000
57
PP2600003701
Vitamin B12
220.000
220
58
PP2600003702
Vitamin B6
300.000
300
59
PP2600003703
Levofloxacin
6.300.000
6.300
60
PP2600003704
Xylometazolin hydroclorid
3.000.000
3.000
61
PP2600003705
Diazepam
359.000
359
62
PP2600003706
Morphin
107.100
108
63
PP2600003707
Desloratadine
22.680.000
22.680
64
PP2600003708
Natriclorid
11.500.000
11.500

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600003645
Gentamicin
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
2
Gentamicin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
400
Lọ/ống
80mg/2ml, lọ/ ống, thuốc tiêm, N4
3
PP2600003646
Methyl prednisolon
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
4
Methyl prednisolon
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
10000
Viên
4mg, viên, uống N3
5
PP2600003647
Acetyl leucin
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
6
Acetyl leucin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
9000
Viên
500mg, viên, uống N3
7
PP2600003648
Acetyl leucin
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
8
Acetyl leucin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
3200
Lọ/ống
1g/10ml, lọ/ ống, thuốc tiêm, N4
9
PP2600003649
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
10
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
10000
Viên
81mg, viên, uống N2
11
PP2600003650
Aciclovir
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
12
Aciclovir
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
100
Tuýp
5%/5g, tuýp, thuốc bôi ngoài da, N2
13
PP2600003651
Alpha chymotrypsin
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
14
Alpha chymotrypsin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
1000
Viên
4,2mg, viên, uống, N2
15
PP2600003652
Gliclazid 60mg modified -release tablets
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
16
Gliclazid 60mg modified -release tablets
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
30000
Viên
60mg, viên, uống, N1
17
PP2600003653
Ambroxol
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
18
Ambroxol
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
500
Chai/Lọ
15mg /5ml x 60 ml, chai/lọ, uống, N4
19
PP2600003654
Amoxicilin + acid clavulanic
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
20
Amoxicilin + acid clavulanic
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
5000
Gói
500mg+62,5mg, gói, uống, N2
21
PP2600003655
Amoxicilin + acid clavulanic
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
22
Amoxicilin + acid clavulanic
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
3000
Viên
875mg + 125mg, viên, uống, N3
23
PP2600003656
Atropin sulfat
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
24
Atropin sulfat
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
100
Lọ/ống
0,25mg/1ml, lọ/ống, thuốc tiêm, N4
25
PP2600003657
Bacillus subtilis
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
26
Bacillus subtilis
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
20000
Gói
10⁷ - 10⁸ CFU, gói, uống, N4
27
PP2600003658
Cefuroxim
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
28
Cefuroxim
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
4000
Viên
500mg, viên, uống N3
29
PP2600003659
Cetirizin
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
30
Cetirizin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
10000
Viên
10mg, viên, uống N1
31
PP2600003660
Chlorpheniramin
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
32
Chlorpheniramin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
10000
Viên
4mg, viên, uống N4
33
PP2600003661
Clotrimazol + betamethason
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
34
Clotrimazol + betamethason
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
200
Tuýp
100mg+6,4mg, tuýp, thuốc dùng ngoài, N4
35
PP2600003662
Colchicin
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
36
Colchicin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
500
Viên
1mg, viên, uống, N4
37
PP2600003663
Dexamethason
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
38
Dexamethason
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
500
Lọ/ống
4mg/1ml, lọ/ống, thuốc tiêm, N4
39
PP2600003664
Diclofenac
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
40
Diclofenac
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
300
Lọ/ống
75mg/3ml, lọ/ống, thuốc tiêm, N4
41
PP2600003665
Diphenhydramin
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
42
Diphenhydramin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
300
Lọ/ống
10mg/1ml, lọ/ống, thuốc tiêm, N4
43
PP2600003666
Drotaverin clohydrat
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
44
Drotaverin clohydrat
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
10000
Viên
40 mg, viên, uống N3
45
PP2600003667
Enalapril + hydrochlorothiazid
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
46
Enalapril + hydrochlorothiazid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
35000
Viên
5mg + 12,5mg, viên, uống, N2
47
PP2600003668
Ezetimibe + Simvastatin
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
48
Ezetimibe + Simvastatin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
5000
Viên
10mg + 40mg, viên, uống N4
49
PP2600003669
Gliclazide + Metformin hydrochloride
Trạm Y tế xã Ba Vì, thôn Mộc, xã Ba Vì, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
50
Gliclazide + Metformin hydrochloride
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
40000
Viên
80mg + 500mg, viên, uống, N5

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua thuốc trạm Y tế xã Ba Vì". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua thuốc trạm Y tế xã Ba Vì" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây