Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.217.872.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.097.250.170 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.217.872.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.097.250.170 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua sắm máy vi tính, máy in, phần mềm bản quyền win phục vụ công tác chuyên môn” của TYT xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LƯU DIỄM
02/07/2026 17:56
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải KHLCNT "Mua sắm máy vi tính, máy in, phần mềm bản quyền win phục vụ công tác chuyên môn” của Trạm Y tế xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:25
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua sắm máy vi tính, máy in, phần mềm bản quyền win phục vụ công tác chuyên môn” của TYT xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LƯU DIỄM
02/07/2026 15:12
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô bán tải phục vụ việc vận chuyển máu và các loại mẫu thuộc lĩnh vực y tế của Trạm y tế xã Dương Hoà của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ASIA THĂNG LONG
26/06/2026 17:01
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
26/06/2026 08:30
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
25/06/2026 15:42
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải KHLCNT "Mua sắm máy vi tính, máy in, phần mềm bản quyền win phục vụ công tác chuyên môn” của Trạm Y tế xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa với 1 gói thầu.
24/06/2026 16:51
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục công tác y tế của TYT xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần SX và TM Hưng Loan
04/06/2026 17:35
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu "Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ" của TYT xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH điện tử điện lạnh Anh Dũng
04/06/2026 17:14
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô bán tải phục vụ việc vận chuyển máu và các loại mẫu thuộc lĩnh vực y tế của Trạm y tế xã Dương Hoà của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2026 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạm y tế xã Dương Hòa công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, Công ty Cổ phần Dược phẩm RUS PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA, Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Y tế Tín Phát, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ENDOPHACO, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH LINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THUẬN ANH, CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH LONG, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH BMC STAR
26/06/2026 08:30
Trạm y tế xã Dương Hòa công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN OPTIMAL VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ HƯNG THỊNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
25/06/2026 15:42
Trạm y tế xã Dương Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp thuốc Generic cho Trạm y tế xã Dương Hòa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ LIFECARE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ Y TẾ NAM ÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ENDOPHACO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIA MINH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
06/10/2025 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua sắm máy vi tính, máy in, phần mềm bản quyền win phục vụ công tác chuyên môn” của TYT xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LƯU DIỄM
02/07/2026 17:56
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải KHLCNT "Mua sắm máy vi tính, máy in, phần mềm bản quyền win phục vụ công tác chuyên môn” của Trạm Y tế xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:25
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua sắm máy vi tính, máy in, phần mềm bản quyền win phục vụ công tác chuyên môn” của TYT xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LƯU DIỄM
02/07/2026 15:12
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô bán tải phục vụ việc vận chuyển máu và các loại mẫu thuộc lĩnh vực y tế của Trạm y tế xã Dương Hoà của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ASIA THĂNG LONG
26/06/2026 17:01
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
26/06/2026 08:30
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
25/06/2026 15:42
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải KHLCNT "Mua sắm máy vi tính, máy in, phần mềm bản quyền win phục vụ công tác chuyên môn” của Trạm Y tế xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa với 1 gói thầu.
24/06/2026 16:51
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục công tác y tế của TYT xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần SX và TM Hưng Loan
04/06/2026 17:35
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu "Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ" của TYT xã Dương Hòa của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH điện tử điện lạnh Anh Dũng
04/06/2026 17:14
Bên mời thầu Trạm y tế xã Dương Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô bán tải phục vụ việc vận chuyển máu và các loại mẫu thuộc lĩnh vực y tế của Trạm y tế xã Dương Hoà của chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2026 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Dương Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự thật không hấp dẫn có thể lời nói dối ly kỳ làm lu mờ. "
Aldous Huxley
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh