Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.487.274.199 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.386.682.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.487.274.199 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.386.682.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị và hoá chất phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Sốt xuất huyết trên địa bàn xã Hưng Đạo năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VẠN YÊN
05/08/2026 16:04
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị, hoá chất phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Sốt xuất huyết trên địa bàn xã Hưng Đạo năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:10
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị, hoá chất phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Sốt xuất huyết trên địa bàn xã Hưng Đạo năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:46
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô chuyên dụng (xe cứu thương) năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ NỘI AMBULANCES
23/06/2026 17:31
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dụng (xe cứu thương) năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 08:39
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô chuyên dụng (xe cứu thương) năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo với 1 gói thầu.
28/05/2026 11:06
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC
21/05/2026 14:00
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM EOC VIỆT NAM
13/05/2026 16:58
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô chuyên dụng (xe cứu thương) năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo với 1 gói thầu.
11/05/2026 17:23
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc biệt dược gốc của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
07/05/2026 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạm Y tế xã Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Mua nước uống, bánh kẹo phục vụ giải khát giữa giờ cho các lớp tập huấn, truyền thông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại CH
03/10/2025 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị và hoá chất phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Sốt xuất huyết trên địa bàn xã Hưng Đạo năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VẠN YÊN
05/08/2026 16:04
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị, hoá chất phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Sốt xuất huyết trên địa bàn xã Hưng Đạo năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:10
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị, hoá chất phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Sốt xuất huyết trên địa bàn xã Hưng Đạo năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:46
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô chuyên dụng (xe cứu thương) năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ NỘI AMBULANCES
23/06/2026 17:31
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dụng (xe cứu thương) năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 08:39
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô chuyên dụng (xe cứu thương) năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo với 1 gói thầu.
28/05/2026 11:06
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC
21/05/2026 14:00
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM EOC VIỆT NAM
13/05/2026 16:58
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô chuyên dụng (xe cứu thương) năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo với 1 gói thầu.
11/05/2026 17:23
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc biệt dược gốc của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
07/05/2026 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Hưng Đạo là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để thực sự hạnh phúc và thỏa mãn, bạn phải làm việc hướng đến đạt được điều gì đó to tát hơn bản thân mình, và điều đó tạo nên sự khác biệt trong cuộc đời, hay trong công việc của người khác. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh