Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 5 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.630.638.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.620.064.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.630.638.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.620.064.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ bệnh nhân tâm thần năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HÀ TÂY
16/07/2026 10:50
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải TBMT Mua thuốc phục vụ bệnh nhân tâm thần năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/06/2026 22:02
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc bổ sung năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với 1 gói thầu.
19/06/2026 21:38
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế làm việc cho Trạm Y tế xã Tam Hưng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thu Dưỡng
22/05/2026 16:12
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế làm việc cho Trạm Y tế xã Tam Hưng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với 1 gói thầu.
22/05/2026 11:04
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ T-H PHARMAHN
12/05/2026 16:54
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ hoạt động tập huấn, truyền thông, tuyên truyền cho Trạm y tế xã Tam Hưng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ HỒNG MINH
15/04/2026 16:20
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống phục vụ hoạt động tập huấn, truyền thông, tuyên truyền cho Trạm y tế xã Tam Hưng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với 1 gói thầu.
09/04/2026 15:18
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải TBMT Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/04/2026 17:45
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc năm 2026 của TYT xã Tam Hưng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với 1 gói thầu.
03/04/2026 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạm Y tế xã Tam Hưng công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ bệnh nhân tâm thần năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HÀ TÂY
16/07/2026 10:50
Trạm Y tế xã Tam Hưng công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM FREMED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ T-H PHARMAHN
12/05/2026 16:54
Trạm Y tế xã Tam Hưng công bố kết quả gói thầu Mua thuốc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA
22/09/2025 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ bệnh nhân tâm thần năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HÀ TÂY
16/07/2026 10:50
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải TBMT Mua thuốc phục vụ bệnh nhân tâm thần năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/06/2026 22:02
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc bổ sung năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với 1 gói thầu.
19/06/2026 21:38
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế làm việc cho Trạm Y tế xã Tam Hưng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thu Dưỡng
22/05/2026 16:12
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế làm việc cho Trạm Y tế xã Tam Hưng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với 1 gói thầu.
22/05/2026 11:04
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ T-H PHARMAHN
12/05/2026 16:54
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ hoạt động tập huấn, truyền thông, tuyên truyền cho Trạm y tế xã Tam Hưng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ HỒNG MINH
15/04/2026 16:20
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống phục vụ hoạt động tập huấn, truyền thông, tuyên truyền cho Trạm y tế xã Tam Hưng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với 1 gói thầu.
09/04/2026 15:18
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải TBMT Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/04/2026 17:45
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc năm 2026 của TYT xã Tam Hưng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng với 1 gói thầu.
03/04/2026 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng đã đăng tải 5 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Tam Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có ba người bạn trung thành: một người vợ tấm cám, một con chó nuôi từ bé và một số tiền dự trữ. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh