Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn 278 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 110 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 110 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 62 gói (với 68 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,06%, Xây lắp 2,94%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.668.731.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.155.037.360 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn 278 như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,06%, Xây lắp 2,94%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.668.731.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.155.037.360 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo đảm kỹ thuật xe và củng cố hòm hộp năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÙY TRANG
21/08/2026 14:36
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo đảm kỹ thuật xe và củng cố hòm hộp năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278 với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:18
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa kho Xăng dầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG LÊ THỊ MÙI
23/06/2026 09:48
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT, BHTN năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MÁY XÂY DỰNG VIỆT LONG
23/06/2026 09:44
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác SSCĐ năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - THIẾT BỊ ĐIỆN HẢI HÒA PHÚ
23/06/2026 09:38
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa kho Xăng dầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278 với 1 gói thầu.
17/06/2026 17:07
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT, BHTN năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278 với 1 gói thầu.
17/06/2026 16:57
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác SSCĐ năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278 với 1 gói thầu.
17/06/2026 16:50
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng và định kỳ khí tài của d123 và d93 năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY XÂY DỰNG KHÁNH LINH
05/06/2026 09:07
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng và định kỳ khí tài của d123 và d93 năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278 với 1 gói thầu.
01/06/2026 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung đoàn 278 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa trang bị SCH phục vụ công tác SSCĐ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CR7 VŨNG TÀU
27/06/2025 11:31
Trung đoàn 278 công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CR7 VŨNG TÀU
26/06/2025 10:27
Trung đoàn 278 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang bị nhà ở Ban chỉ huy Trung đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ CUỘC SỐNG XANH
26/06/2025 10:24
Trung đoàn 278 công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa trang bị SCH phục vụ công tác SSCĐ năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 09:08
Trung đoàn 278 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang bị nhà ở Ban chỉ huy Trung đoàn với 1 gói thầu.
20/06/2025 14:52
Trung đoàn 278 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ củng cố kho VTKT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ CUỘC SỐNG XANH
19/06/2025 16:09
Trung đoàn 278 công bố kết quả gói thầu Mua gạo thường xuyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM THIÊN NHIÊN KING GREEN
13/06/2025 22:27
Trung đoàn 278 đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa trang bị SCH phục vụ công tác SSCĐ năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 21:42
Trung đoàn 278 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa trang bị SCH phục vụ công tác SSCĐ năm 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 21:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo đảm kỹ thuật xe và củng cố hòm hộp năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÙY TRANG
21/08/2026 14:36
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo đảm kỹ thuật xe và củng cố hòm hộp năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278 với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:18
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa kho Xăng dầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG LÊ THỊ MÙI
23/06/2026 09:48
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT, BHTN năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MÁY XÂY DỰNG VIỆT LONG
23/06/2026 09:44
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác SSCĐ năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - THIẾT BỊ ĐIỆN HẢI HÒA PHÚ
23/06/2026 09:38
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa kho Xăng dầu năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278 với 1 gói thầu.
17/06/2026 17:07
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT, BHTN năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278 với 1 gói thầu.
17/06/2026 16:57
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác SSCĐ năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278 với 1 gói thầu.
17/06/2026 16:50
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng và định kỳ khí tài của d123 và d93 năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY XÂY DỰNG KHÁNH LINH
05/06/2026 09:07
Bên mời thầu Trung đoàn 278 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng và định kỳ khí tài của d123 và d93 năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 278 với 1 gói thầu.
01/06/2026 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 278 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 278 là chủ đầu tư của 110 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 83 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 27 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 278 là chủ đầu tư của 68 TBMT, trong đó tự mời thầu 64 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 278 là chủ đầu tư của 89 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 278 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 278 là chủ đầu tư có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách chúng ta phản ứng với tình huống quyết định cảm xúc của chúng ta. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026