Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.132.906.673 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.106.746.673 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.132.906.673 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.106.746.673 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023 của Bệnh xá Trung đoàn 726 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TTT
23/07/2026 10:37
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023 của Bệnh xá Trung đoàn 726 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 09:59
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải kết quả gói thầu Phương án quản lý rừng bền vững của Đoàn KTQP 726/Binh đoàn 16 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NÔNG LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ PHƯƠNG BẮC
22/06/2026 07:55
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải KHLCNT Phương án quản lý rừng bền vững của Đoàn KTQP 726/Binh đoàn 16 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với 1 gói thầu.
18/06/2026 15:50
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023 của Bệnh xá Trung đoàn 726 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với 2 gói thầu.
17/06/2026 15:11
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu xăng, dầu năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XĂNG DẦU TÂY NAM S.W.P
17/05/2026 10:30
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhiên liệu xăng, dầu năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với 1 gói thầu.
12/05/2026 15:59
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê rừng Khu KTQP Trung đoàn 726/Binh đoàn 16 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với 1 gói thầu.
07/02/2026 21:49
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê rừng Khu KTQP Trung đoàn 726/Binh đoàn 16 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NÔNG LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ PHƯƠNG BẮC
26/12/2025 09:09
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê rừng Khu KTQP Trung đoàn 726/Binh đoàn 16 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với 1 gói thầu.
25/12/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG ĐOÀN 726 công bố kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ Trường mầm Sao Mai, Trung đoàn 726 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TUỔI THẦN TIÊN
09/10/2024 08:58
TRUNG ĐOÀN 726 công bố KQMT gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ Trường mầm Sao Mai, Trung đoàn 726 năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2024 13:36
TRUNG ĐOÀN 726 đăng tải TBMT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ Trường mầm Sao Mai, Trung đoàn 726 năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 10:52
TRUNG ĐOÀN 726 đăng tải TBMT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ Trường mầm Sao Mai, Trung đoàn 726 năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/09/2024 08:26
TRUNG ĐOÀN 726 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
07/09/2024 09:48
TRUNG ĐOÀN 726 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
07/09/2024 09:47
TRUNG ĐOÀN 726 đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ Trường mầm Sao Mai, Trung đoàn 726 năm 2024 với 3 gói thầu.
06/09/2024 08:31
TRUNG ĐOÀN 726 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, phân bón phục vụ chăm sóc, thâm canh Bơ tại Trung đoàn 726, huyện Tuy Đức, tỉnh Đắk Nông năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VẬN TẢI TRÍ NHÂN
30/08/2024 14:46
TRUNG ĐOÀN 726 công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, phân bón phục vụ chăm sóc, thâm canh Bơ tại Trung đoàn 726, huyện Tuy Đức, tỉnh Đắk Nông năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
28/08/2024 16:40
TRUNG ĐOÀN 726 đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, phân bón phục vụ chăm sóc, thâm canh Bơ tại Trung đoàn 726, huyện Tuy Đức, tỉnh Đắk Nông năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2024 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023 của Bệnh xá Trung đoàn 726 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TTT
23/07/2026 10:37
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023 của Bệnh xá Trung đoàn 726 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 09:59
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải kết quả gói thầu Phương án quản lý rừng bền vững của Đoàn KTQP 726/Binh đoàn 16 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NÔNG LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ PHƯƠNG BẮC
22/06/2026 07:55
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải KHLCNT Phương án quản lý rừng bền vững của Đoàn KTQP 726/Binh đoàn 16 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với 1 gói thầu.
18/06/2026 15:50
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023 của Bệnh xá Trung đoàn 726 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với 2 gói thầu.
17/06/2026 15:11
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu xăng, dầu năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XĂNG DẦU TÂY NAM S.W.P
17/05/2026 10:30
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhiên liệu xăng, dầu năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với 1 gói thầu.
12/05/2026 15:59
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê rừng Khu KTQP Trung đoàn 726/Binh đoàn 16 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với 1 gói thầu.
07/02/2026 21:49
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê rừng Khu KTQP Trung đoàn 726/Binh đoàn 16 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NÔNG LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ PHƯƠNG BẮC
26/12/2025 09:09
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN 726 đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê rừng Khu KTQP Trung đoàn 726/Binh đoàn 16 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 với 1 gói thầu.
25/12/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN 726 là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình là mê luyến, nếu gặp được chân tình thì sẽ là thiên đường, tình là bi ai, nếu không gặp đúng người thì đau đến xương tủy. "
Lục Xu
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh